Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Xin chào ACE,

Như tiêu đề thì em mới mua em

Q10 chính hãng được 2 tháng nay và ngoài vấn đề nóng máy ra thì tính đến nay phím A( *) và E(2) tự nhiên rất khó bấm, không nhạy được như trước. Phím A( *) thì còn đỡ chứ phím E(2) thì giờ coi như phải bấm mạnh mới được ạ, máy thì mới mua mà giờ mang bảo hành em cũng xót xa lắm ạ Có bác nào như em và đã có hướng giải quyết thế nào chia sẻ cho em xin với ạ

Sincerely,

một thời gian nữa nó sẽ chết phím

Hướng giải quyết là bảo hành. Lên đây hỏi han thì máy bạn cũng chẳng khỏi bệnh được.

luvxinh: Nhà em có thợ điện thoại bảo nguyên nhân chỉ có thể là do nước, mà như thế thật thì để lâu nó han rỉ ra thì cũng liệt thật ) .Nhưng thực sự thì có gì thì gì chứ sau rất nhiều topic phản ánh chất lượng bảo hành thì em không đủ tự tin mang máy đi. Xót xa lắm ạ

Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Hướng giải quyết là bảo hành. Lên đây hỏi han thì máy bạn cũng chẳng khỏi bệnh được.
    Chưa chắc bạn ạ, có thể có người bị rồi và có cách giải quyết rồi. Chứ mang lên bảo hành mà gặp phải ông thợ đểu thì quá là trứng giao cho ác :-<

mình mang đi bảo hành từ 18/6, lỗi tương tự, giờ vẫn đang chờ bảo hành đây

máy mình cũng bị lỗi này, đem đi bảo hành được đổi máy mới (vì chờ lâu quá :P). Nên đem bảo hành bạn ạ, để càng lâu thì càng hỏng nhiều, vs lại dùng khó chịu lắmb-)

mak bạn chờ bao lâu thế? Bạn bảo hành ở đâu?

Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    mak bạn chờ bao lâu thế? Bạn bảo hành ở đâu?
    Mình mua ở dâu đen (chỗ Xã Đàn, Hà Nội). Đem ra họ đã bảo đổi cho mình 1 thân máy mới, nhưng mình k lấy vì k có box. Sau đem đi bảo hành thì họ gửi vào nam, đợi 2 tuần lâu quá thì dc đổi 1 thân máy mới, lần này có box :P.

Máy mình thì k bị phím. Nhưng nóng do dùng nhiều thì k tránh đc gần như máy nào dùng lâu cũng nóng mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối