Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Guest

Lý giải sao đây? Rẻ hơn cả chính hãng?

Cứ ra trực tiếp cầm lên kiểm tra cho chắc, chẳng bao giờ có chuyện vừa ngon, vừa bổ, vừa rẻ lại còn được nhiều cả.:P
    Vừa rồi mình thấy trang Web của Trần Anh quảng cáo IP5 có 8t, cứ tưởng bở. Hoá ra đó là hàng trưng bày, thế mà trên Web chẳng thấy nói gì!

Mua đi chứ còn chờ gì nửa! Mình mới vừa coi xong bên Didongviet, giá đó hợp lý tới thời điểm hôm nay rồi còn gì. Bạn có thể 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày mà. Yêu cầu nv ở đó cung cấp đầy đủ hoá đơn, chứng từ để sau này có gì đổi mới được.
    Tip: Bạn mua hàng brandnew thì xem số imei trên hộp và máy có trùng nhau không thì được (trừ 2 số cuối, trên máy 17 số, trên hộp 15 số), bấm *#06# để kiểm tra số imei trong máy và trên máy (dưới cục pin) trùng nhau (đều 17 số) thì xách về thôi.
    Chúc bạn mua được 1 em bê bê ưng ý!

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran
    Mua đi chứ còn chờ gì nửa! Mình mới vừa coi xong bên Didongviet, giá đó hợp lý tới thời điểm hôm nay rồi còn gì. Bạn có thể 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày mà. Yêu cầu nv ở đó cung cấp đầy đủ hoá đơn, chứng từ để sau này có gì đổi mới được.
    Tip: Bạn mua hàng brandnew thì xem số imei trên hộp và máy có trùng nhau không thì được (trừ 2 số cuối, trên máy 17 số, trên hộp 15 số), bấm *#06# để kiểm tra số imei trong máy và trên máy (dưới cục pin) trùng nhau (đều 17 số) thì xách về thôi.
    Chúc bạn mua được 1 em bê bê ưng ý!
    thanks bác, em nghĩ cửa hàng đã bán thì chắc tem hộp sẽ trùng với máy thôi( in tem dán lên bây giờ dễ lém). Thấy bảo hành 15 ngày 1 đổi 1 và bảo hành 12 tháng nhưng cứ lo lo ( vì máy dựng vẫn xài bình thường chỉ là lâu lâu bị lỗi lặt vặt hay lúc up rom bị lỗi lung tung). Mai em ra didongviet cầm trên tay rồi review lại thông tin

Trích dẫn Gửi bởi eomango
    thanks bác, em nghĩ cửa hàng đã bán thì chắc tem hộp sẽ trùng với máy thôi( in tem dán lên bây giờ dễ lém). Thấy bảo hành 15 ngày 1 đổi 1 và bảo hành 12 tháng nhưng cứ lo lo ( vì máy dựng vẫn xài bình thường chỉ là lâu lâu bị lỗi lặt vặt hay lúc up rom bị lỗi lung tung). Mai em ra didongviet cầm trên tay rồi review lại thông tin
    Bác coi lại "tip" nhé!
    Đồng ý với bác bây giờ in ra 1 con tem và dán lên hộp dễ như ăn cháo mẹ nấu vậy. Nhưng bác thương gia nào mà thay main đt và in ra 1 con tem dán trên máy, các số đều trùng nhau như hàng brandnew (check trong máy, *#06# và trên máy, dưới cục pin) thì quả là 1 bậc "cao thủ" lúc đó thì cũng đành bó tay thôi!
    Nói chơi với bác vậy thôi, chứ Didongviet làm ăn cũng có uy tín lắm, không vì 5,48tr của bác mà huỷ cả thương hiệu đâu. Có gì thì review lại cho ae biết nhé!
    Chúc bác rước về 1 em bb hàng xịn nhé!

mình chỉ mua đc máy use bên duyphat mà đã 5 củ 3 rồi, đc cái chất lượng máy yên tâm, 5 củ 4 mà đc fullbox là cũng rẻ đấy

mình chỉ mua đc máy use bên duyphat mà đã 5 củ 3 rồi, đc cái chất lượng máy yên tâm, 5 củ 4 mà đc fullbox là cũng rẻ đấy

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran
    Bác coi lại "tip" nhé!
    Đồng ý với bác bây giờ in ra 1 con tem và dán lên hộp dễ như ăn cháo mẹ nấu vậy. Nhưng bác thương gia nào mà thay main đt và in ra 1 con tem dán trên máy, các số đều trùng nhau như hàng brandnew (check trong máy, *#06# và trên máy, dưới cục pin) thì quả là 1 bậc "cao thủ" lúc đó thì cũng đành bó tay thôi!
    Nói chơi với bác vậy thôi, chứ Didongviet làm ăn cũng có uy tín lắm, không vì 5,48tr của bác mà huỷ cả thương hiệu đâu. Có gì thì review lại cho ae biết nhé!
    Chúc bác rước về 1 em bb hàng xịn nhé!
    Mình mua BB chỉ ra đây, và cũng gần nhà.

Theo mình thì ship về nếu quen ai đó hoặc bạn biết ship.. không thì cứ ra chính hãng mà mua. Rẻ hơn thì làm em chính hãng nhiều nguời bán lại lắm

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 03-04-2016, 04:07 PM
  2. Mua Blackberry Bold 9900, New Fullbox
    Bởi kebactinh51 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 04-09-2015, 06:35 PM
  3. 9900 và 9930 nên mua cái nào và ở tp HCM nên mua ở đâu ?
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:04 PM
  4. Hình ảnh khui hộp Blackberry Q5, bản thương mại, fullbox tại Việt Nam
    Bởi NguyenThiSau1966 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-07-2013, 01:44 PM
  5. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 13-05-2013, 04:59 PM