Kết quả 1 đến 4 của 4
    Chào các Bác!

Em mới chuyển qua dùng Blackberry (BB Passport) nên chưa biết gì nhiều về OS này. Hiện nay Em muốn ẩn một số icon ở màn hình chính của BB PP và đặt pass để vào ứng dụng thì phải thực hiện như thế nào? Là người mới nên nhờ các Bác hướng dẫn cụ thể một chút.

Thanks all.

Trích dẫn Gửi bởi Cat
    Chào các Bác!

Em mới chuyển qua dùng Blackberry (BB Passport) nên chưa biết gì nhiều về OS này. Hiện nay Em muốn ẩn một số icon ở màn hình chính của BB PP và đặt pass để vào ứng dụng thì phải thực hiện như thế nào? Là người mới nên nhờ các Bác hướng dẫn cụ thể một chút.

Thanks all.
    Dạ! đầu tiên thay mặt anh em diễn đàn chào mừng bác, chúc mừng bác đến với BB. Chia buồn với bác là không có chức năng hỗ trợ đặt pass cho thư mục, bác muốn ẩn thư mục thì cần có app hỗ trợ, tuy nhiên hơi hiếm chủ yếu là hỗ trợ ẩn file media (video hoặc mp3 hoặc vài cái ảnh nhạy cảm)
    đặt pass cho máy thì còn nguy hiểm hơn cả không đặt pass vì nếu ai đó troll bác mà nhập sai liên tục quá 10 lần thì máy của bác sẽ bị wipe.
    bác có thể nghiên cứu app này
    My Secret Folder http://appworld.blackberry.com/webstore/content/33288888/?lang=en&countrycode=VN

Dùng ứng dụng này ổn này bạn.
    Check out Hide Files & Folders For BlackBerry 10 in BlackBerry World! You can find it at http://appworld.blackberry.com/webstore/content/19876114

Guest
    Ý của Em là khi mở App ở màn hình thì nó đòi Pass (pass do mình đặt) mới cho mở không (Giống AppLock bên Adroid ý các Bác).

Các Chủ đề tương tự

1. giúp e.lấy lai pass BlackBerry người dùng vs
    Bởi hanhibds trong diễn đàn BBM Groups
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-2016, 10:23 AM
  2. Magic Icon - Ứng dụng giúp sắp xếp lại Icon của Home Screen tùy hứng [OS 10.3+]
    Bởi kancoanh001 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-12-2014, 11:19 AM
  3. Xin giúp đỡ về Pass của Playbook
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-08-2014, 11:27 AM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-07-2014, 08:29 AM
  5. Xin giúp đỡ về tìm pass blackberry ID
    Bởi nguyetkhanh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-05-2013, 12:19 AM