Kết quả 1 đến 2 của 2
    chào mọi người, lần trước mình có lên diễn đàn thì đọc đc 1 bài viết về cách đổi theme cho z10. cái hay ở bài viết này ở chỗ là. kết hợp đc theme của 1 ứng dụng (vd như của wallpaper change hd) với 1 hình ảnh trong thiết bị của mình để làm hình nền máy. văn mình hơi kém nên k biết viét như này mọi người có hiểu ý mình nói k.
    mình có vào phần tìm kiếm trong diên đàn để tìm kiếm nhưng k tìm thấy .bài viết đó. mọi người có ai đã đọc bài viết đó và láng máng hiểu đc ý của mình thì cho mình xin link với

Trích dẫn Gửi bởi leluongbang
    chào mọi người, lần trước mình có lên diễn đàn thì đọc đc 1 bài viết về cách đổi theme cho z10. cái hay ở bài viết này ở chỗ là. kết hợp đc theme của 1 ứng dụng (vd như của wallpaper change hd) với 1 hình ảnh trong thiết bị của mình để làm hình nền máy. văn mình hơi kém nên k biết viét như này mọi người có hiểu ý mình nói k.
    mình có vào phần tìm kiếm trong diên đàn để tìm kiếm nhưng k tìm thấy .bài viết đó. mọi người có ai đã đọc bài viết đó và láng máng hiểu đc ý của mình thì cho mình xin link với
    Của bác đây: http://bbvietnam.com/threads/update...en-hien-thi-thong-tin-thoi-tiet-va-pin.32102/

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đăng nhập vào Email trên BBOS, Snap trên BB10 sau khi kích hoạt bảo mật 2 lớp cho Gmail
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-09-2017, 07:27 PM
  2. [ Help ] Không đăng nhập được BBM trên Android
    Bởi gunnylaufr3e trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-07-2015, 12:29 AM
  3. Lỗi đăng nhập Paypal trên Q10
    Bởi cahaps2.6 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-09-2014, 01:39 AM
  4. Gặp lỗi khi đăng ký thẻ master trên Z10