Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Guest
    Tôi có nói sai chỗ nào các bác lượng thứ cho! XIN ĐỪNG GẠCH ĐÁ!

Guest
    push mail nhanh hơn tất cả. còn các ứng dụng văn phòng khác thì ko có gì đặc sắc hẳn so với android hay ios. bes thì chưa được sử dụng nên ko dám phán

Ý tôi là bb ít quan tâm đến khoản giải tri,hoặc cũng có thể các cty game ít quan tâm thị trường bb

đó là với bbos thôi nhé... chứ lên bb10 cũng có nhiều cái giải trí đấy chứ..
    đặc biệt là không phụ thuộc vào bis nữa...

Đôi lúc chán muốn chơi tí game thì lại ko kiếm đc loại phù hợp! Mình khoái loại game pk, train lever online như bên android, ios mà ko có! Game android tải về cài đặt đc, chơi ko đc nản!

Guest
    Đôi lúc chán muốn chơi tí game thì lại ko kiếm đc loại phù hợp! Mình khoái loại game pk, train lever online như bên android, ios mà ko có! Game android tải về cài đặt đc, chơi ko đc nản!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BB10_vn
    cái màn hình bé bằng cái mắt muỗi, chơi vài game dạng đua xe, xếp hình ... giải trí nhanh là được rồi, lại còn đòi cày cuốc pk, train lv. Laptop sẽ thích hợp hơn trong việc này [-( Nếu bạn là người đi làm (vd văn phòng )thì bạn có thời gian để cầy cuốc ko ? Thực sự thì tôi chưa gặp ai ngồi trong vp, hay dân vp đi càfe thư giãn ngồi chơi mấy game cày cuốc cả. Nếu họ có chơi thì đã cầm theo cái lap hoặc ít nhất là tablet hịn rồi. ) cả ngày nhìn monitor to đùng muốn toét mắt ra rồi lại còn cầy trên cái màn bé xíu

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BB10_vn
    cái màn hình bé bằng cái mắt muỗi, chơi vài game dạng đua xe, xếp hình ... giải trí nhanh là được rồi, lại còn đòi cày cuốc pk, train lv. Laptop sẽ thích hợp hơn trong việc này [-( Nếu bạn là người đi làm (vd văn phòng )thì bạn có thời gian để cầy cuốc ko ? Thực sự thì tôi chưa gặp ai ngồi trong vp, hay dân vp đi càfe thư giãn ngồi chơi mấy game cày cuốc cả. Nếu họ có chơi thì đã cầm theo cái lap hoặc ít nhất là tablet hịn rồi. ) cả ngày nhìn monitor to đùng muốn toét mắt ra rồi lại còn cầy trên cái màn bé xíu

mình thích kiểu giải trí nhẹ nhàng thôi .. chứ game train thì ngại chơi lắm... hại máy

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 15-07-2014, 01:01 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-01-2014, 08:40 PM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 03:14 PM
  4. Robin Bienfait - CIO của RIM trả lời câu hỏi về BlackBerry trong doanh nghiệp
    Bởi myphamthailan98 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-07-2012, 12:20 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-06-2012, 01:33 PM