Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Mình cũng dùng 1 em Q10 phiên bản QT đây, chỉ có cái nắp lưng là "ọp ẹp", nói theo cách của bạn, còn ngoài ra tất cả đều hài lòng.)
    P/S: =))
    Chào thân ái và đoàn kết!

"Bới bèo ra bọ" mà, phiên phiến thôi chứ soi kỹ quá thế thì bao giờ mới tìm được em ưng ý bạn ơi

Tình hình là mình đã xúc 1 em ở hnam rồi, nắp k ọp ẹp, theo đánh giá ban đầu là khá ngon. Hi vọng trong xài thời gian sẽ k bị lỗi j hết. Thanks all :3

Em cũng dùng Q10 thái đây mua bên Mai nguyên và em cũng chọn đến con thứ 3 mới vừa ý đó. Mà em để ý hình như bác ko có duyên với BB Q 10 hihi. Nói vui thuh chứ em từ ngày dùng BB đến nay em không còn hứng thú với bất kỳ Os nào khác nữa. Trước đây không hiểu vì sao mọi người lại mê BB h dùng rồi thì em mới biết no có một cái chất riêng mà không phải hãng nào cũng có được

Trích dẫn Gửi bởi Trần Quang Tuấn
    Em cũng dùng Q10 thái đây mua bên Mai nguyên và em cũng chọn đến con thứ 3 mới vừa ý đó. Mà em để ý hình như bác ko có duyên với BB Q 10 hihi. Nói vui thuh chứ em từ ngày dùng BB đến nay em không còn hứng thú với bất kỳ Os nào khác nữa. Trước đây không hiểu vì sao mọi người lại mê BB h dùng rồi thì em mới biết no có một cái chất riêng mà không phải hãng nào cũng có được
    cái này mình mua dùm thôi, mình đang dùng con bản quốc tế :3

Các bạn có Q10 bàn phím thái hôm nào off đi để kiểm tra chất lượng . Mình thấy ok không có vấn đề gì

Trích dẫn Gửi bởi Cao Hải Triều
    cho mình hỏi bạn mua ở đâu v? Bạn mình dưới quê nhờ mua dùm và cuối tuần này mình về quê, k có cho nó thì hơi buồn :3
    Bác mua đc máy chưa? Q10 hàng Thái chính hãng bên em có 4799k! rẻ hơn các thương gia. Bác quan tâm alo e 01688 261 461 hoặc 0936 368 867! chếch choác thoải mái, ưng thì lấy!

Đang thèm con q10 mí classic mà chưa có thóc có con z10 dùng tạm nhưng vẫn muốn thử bàn phím cái mà chưa có đk

số bác sui rủi rồi, em mới là người khó tính hơn bác nè.
    - Cách đây 2 tháng cũng ra dauden làm con z30 mọi thấy đều bình thường nhưng có điều " chỗ nút volum" lúc lắc máy thì nghe tiếng lẹc sẹc như ốc lỏng kêu khó chịu...mang ra dauden đổi con khác. Họ cầm ra mấy con thì có 1 điều hơi bất ngờ: Có con bị đã mở sẵng OS, có con thì màn hình bị sụt lún vào trong gần như rớt ra.
    - Và cách đây 1 ngày là hôm qua, có ra dauden mua thêm 1c Q10 Thái, họ cũng mang ra 2c ( 1 trắng, 1 đen) nhưng mình lấy con đen, và tự tay mình tháo nấp, bỏ pin, sim...tức nhiên là soi từng con ốc, khía cạnh, màn hình.... ( mình có biệt danh là 3 cự ( thánh khó mà)....mọi thấy đều hoàn hỏa....nên mang về. Sài qua nay thấy ngọt, pin cũng ổn ( đã test các kiểu).

* Tóm lại: hàng điện tử thì hên xui, hàng new nhưng lúc nhập về do va chạm, hoặc khâu đóng gói, /.......sẽ có những con lỗi. Còn xấu hơn nữa là gặp những con máy cũ ( nghĩa là con này đã bán cho khách hôm qua, kia gì rồi nhưng khách khó tính, soi mối gì đó)
    * Q10 Thái có giá rẻ hơn Q10 qt, mình nghỉ có 1 lí do chính đáng: bàn phím giun, đĩa...bò lếch và cái thứ 2 nữa : tụi phân phối nó giữ mẹ 1 cục sạc rồi, quốc tế thì có 2 cục.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry phát hành bản cập nhật OS Tháng 7 (Build AAF518) cho Priv
    Bởi t7dragon789 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-10-2016, 03:23 PM
  2. Cập nhật bản Marshmallows (Build AAF960) cho beta tester
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 18-08-2016, 09:06 PM
  3. Hỏi vấn đề build file Autoloader OS BB10
    Bởi lebelaona trong diễn đàn OS (ROM) cho BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-05-2015, 11:45 AM
  4. [Tư vấn] Build 1 cái pc giá tầm 15 củ.
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-01-2015, 12:58 PM
  5. [App] Facebook Playbook v1.0 build 13 (11/07)
    Bởi pgadong trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-07-2014, 03:30 PM