Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Guest

vấn đề này bác nên ra trực tiếp ngân hàng nơi bác tính mở thẻ, còn VISA là thẻ thanh toán quốc tế rồi nên bác dùng ngân hàng nào cũng được. Hiện tại em đang dùng của ngân hàng Shinhan Bank của Hàn Quốc vẫn được.

p/s: thẻ em là Visa Plus.

VN mình có thể dùng ACB.
    Trước mượn thẻ ACB của đứa em trong phòng để mua trực tiếp trên BBW.

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    VN mình có thể dùng ACB.
    Trước mượn thẻ ACB của đứa em trong phòng để mua trực tiếp trên BBW.

[QUOTE="Dark-Light"]vấn đề này bác nên ra trực tiếp ngân hàng nơi bác tính mở thẻ, còn VISA là thẻ thanh toán quốc tế rồi nên bác dùng ngân hàng nào cũng được. Hiện tại em đang dùng của ngân hàng Shinhan Bank của Hàn Quốc vẫn được.

Bất cứ ngân hàng nào cũng được bạn nhé. Thẻ thanh toán quốc tế mà

Mình đi làm Visa ra Đông Á nó bắt phải mở sổ tiết kiệm 30 triệu, không thì phải có giấy giới thiệu của Cty gì đó, đang sinh viên mà Cty với tiền gì chớ. Thẻ thường nó thì làm được

Guest
    Bạn ra Eximbank, mở tài khoản visa debit, sau đó dùng tk này set trên paypal, và khi nào mua thì nạp tiền khoảng 100-200k vào mua thôi. đỡ rủi ro hơn tài khoản vísa credit

Visa prepaid và Visa Credit khác nhau nhé bác ơi . Bác làm cái Visa Prepaid , lúc nào cần mua gì thì cho tiền vào đó rồi mua . Các bác có thể ra bất cứ PGD nào của ACB , chỉ 15p đến 30p là đã có thẻ rồi . Em làm ACB nên em tranh thủ PR luôn , các bác đừng gạch em nhé hehe .

Dùng eximbank nhé, ngon bổ rẻ. Mà dùng luôn visa để mua chứ add pp làm gì cho nó chém thêm phí.

Trích dẫn Gửi bởi lequocduong
    Visa prepaid và Visa Credit khác nhau nhé bác ơi . Bác làm cái Visa Prepaid , lúc nào cần mua gì thì cho tiền vào đó rồi mua . Các bác có thể ra bất cứ PGD nào của ACB , chỉ 15p đến 30p là đã có thẻ rồi . Em làm ACB nên em tranh thủ PR luôn , các bác đừng gạch em nhé hehe .
    Visa prepaid và visa debit khác nhau hay là 1 thế bác?? Bác làm PGD nào thế? Và bác cho em hỏi nếu em ở gần PGD (quận 8 ) mà em đăng ký thẻ tại PGD chổ khác ( quận 1 chẳng hạn) thì có được không?

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Dùng eximbank nhé, ngon bổ rẻ. Mà dùng luôn visa để mua chứ add pp làm gì cho nó chém thêm phí.
    Mình chưa dùng thanh toán quốc tế bao jo, tìm hiểu nghe anh em nói qua pp an toàn hơn nên đinh add thôi, sau này tìm hiểu lại thì thấy mình lâu lâu mua vài $ thì add trực tiếp không cần qua pp làm j

Gửi từ Q10 003 TL của tôi bằng cách dùng tapatalk.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có cách nào mua phần mềm cho Z10 mà không làm thẻ visa ko mọi người
    Bởi tienanhTBa3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-10-2016, 01:59 PM
  2. Thẻ Visa Debit Agribank có mua được app trên BBW không?????
    Bởi mcttvietnam trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-09-2015, 07:38 PM
  3. Không mua app trên BB World bằng thẻ Visa đc !
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-03-2015, 11:40 PM
  4. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  5. Không đổi được mã thẻ visa trên appworld để mua ứng dụng ???
    Bởi vnsimp2601 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-04-2014, 01:12 PM