Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Mình mua cái nắp lưng Q10 Black về thay cho cái nắp lưng Q10 zin đã trầy tè le hết rồi, nhưng sao cái zin thì nó mềm mềm, mịn mịn, cầm êm tay, còn cái mới lấy về đây thì nó cứng như nhựa thường vậy các bro ạ, mà họa tiết carbon thì nhìn 2 cái như nhau, và hơi khác màu một xíu, cái zin thì vân carbon nó hơi vàng vàng xíu, còn cái mới thì đen hẳn luôn...vậy giờ mua lại cái nắp lưng Q10 zin zìn zịt kia thì mua đâu vậy? có bán kèm luôn với cover camera ko?

Bạn mua phải hàng fake rồi. Muốn mua hàng zin thì phải mua hàng tháo máy cơ.

Không có hàng Zin đâu ạ, xem ai bán xác thì mua thôi, hàng ngoài dù tốt cũng không bằng hàng theo máy bác, nhựa thường hết đó. Theo máy mới đích thị là vân sợi cặc bon nhóa =))

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Thuyên Q10
    Không có hàng Zin đâu ạ, xem ai bán xác thì mua thôi, hàng ngoài dù tốt cũng không bằng hàng theo máy bác, nhựa thường hết đó. Theo máy mới đích thị là vân sợi cặc bon nhóa =))
    Bác nói bậy nhá

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hung_war3
    Bác nói bậy nhá
    Chứ sao bác?

Sợi thuỷ tinh chứ không phải sợi Cacbon đâu Thuyên Q10

Trích dẫn Gửi bởi plamduy
    Sợi thuỷ tinh chứ không phải sợi Cacbon đâu Thuyên Q10
    Đào đâu ra sợi thủy tinh thế ạ?

Đào đâu ra sợi thủy tinh thế ạ?
    Đào ở trang chủ á bạn.

• The glass-weave and soft touch coating used on the back cover is exclusive to the BlackBerry Q10 and have been years in development. By forming the glass weave in to a 3D shape, we have made it incredibly strong. The soft touch finish makes the BlackBerry Q10 easy to hold and feels beautiful in your hand while minimizing fingerprints
    http://blogs.blackberry.com/2013/04/blackberry-q10-design/

Trích dẫn Gửi bởi plamduy
    Đào ở trang chủ á bạn.

http://blogs.blackberry.com/2013/04/blackberry-q10-design/
    Đó cũng là thảo luận của các BBer thôi mà bạn, đó là sợi các-bon, không phải thủy tinh thủy hử đâu bạn

Đó cũng là thảo luận của các BBer thôi mà bạn, đó là sợi các-bon, không phải thủy tinh thủy hử đâu bạn
    Nó là bài viết của thằng Donny Halliwel, là thằng phụ trách Maketing của Blackberry và cũng là editor của trang Blackberry Blog.
    Bạn nói nó là sợi cacbon thì lấy dẫn chứng đi, hay chỉ là nhìn thấy cái vân nó giống mấy cái ốp cacbon của xe motor?
    --------------
    *Update: Ngay cả Bold 9900 thần thánh, cái nắp lưng cũng là sợi thuỷ tinh, được dệt theo phong cách sợi carbon thôi. Cái này được nói từ lâu rồi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-08-2015, 02:25 PM
  2. Viber for BlackBerry 10 chắc chắn sẽ có chức năng VoIP (Voice Call)
    Bởi Diemasp1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 11:35 PM
  3. [CLOSED] OverLoad - Giúp bạn giải thoát tình trạng "PlayBook chạy quá chậm"
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 06:35 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-01-2012, 12:39 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:10 AM