Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    E đang định mua 1 em Z10, tham khảo khá nhiều chỗ uy tín ở Hà Nội. Hiện tại có bên TechOne với DauDen là còn hàng. Qua 2 bên này thì mắc phải vấn đề như này:
    + Qua DauDen chi nhánh Văn Cao, e nhân viên mở hộp cho mình xem STL100-3 màu trắng giá 4.990K bảo hành 18 tháng.
    + Qua TechOne chi nhánh Cầu Giấy thì e nhân viên bên đó ko cho mở hộp nói là hàng nguyên seal, hiện còn mỗi dòng STL100-4
    trắng giá 4.990K, nhưng bảo hành có 6 tháng các bác ah. Nếu muốn bảo hành thêm 12 tháng thì mất thêm 199k nữa.
    (Bên này hỗ trợ mua trả góp)

Hiện tại e đang băn khoăn ko biết mua của bên nào? Dòng STL100-3 vs STL100-4 dòng nào dùng tốt hơn ah?
    Các bác có kinh nghiệm chỉ em với ah ^^

STL100-4 có cái logo nhà mạng ngay phía trước nên không đẹp bằng STL100-3. Nhưng bạn phải kiểm tra kỹ led xanh blue và cài leak reset mất dữ liệu thì cạch luôn nhé. kiểm tra nfc nữa. Mình đang dùng STL100-3 thấy ngon nhưng STL100-4 chưa dùng nên không giám nói gì

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi shincool
    STL100-4 có cái logo nhà mạng ngay phía trước nên không đẹp bằng STL100-3. Nhưng bạn phải kiểm tra kỹ led xanh blue và cài leak reset mất dữ liệu thì cạch luôn nhé. kiểm tra nfc nữa. Mình đang dùng STL100-3 thấy ngon nhưng STL100-4 chưa dùng nên không giám nói gì
    Thanks bạn, mình đang băn khoăn khoản có nên bỏ 199k ể dc bảo hành thêm 12 tháng ko.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kenshinvnb
    Thanks bạn, mình đang băn khoăn khoản có nên bỏ 199k ể dc bảo hành thêm 12 tháng ko.
    đừng tin nguyên seal bạn ơi. Seal bây giờ cũng không tin được đâu bạn nên check máy cẩn thận. Mình chỉ biết máy STL100-3 là sản xuất cho thị trường mỹ nên chỉ có 1 củ sạc 850 nhớ check cả tiệm cận nưa không nhiều người quên ko check cái này + check cái khác. Mà khuyên thật thêm tiên xúc z30

Trích dẫn Gửi bởi shincool
    đừng tin nguyên seal bạn ơi. Seal bây giờ cũng không tin được đâu bạn nên check máy cẩn thận. Mình chỉ biết máy STL100-3 là sản xuất cho thị trường mỹ nên chỉ có 1 củ sạc 850 nhớ check cả tiệm cận nưa không nhiều người quên ko check cái này + check cái khác. Mà khuyên thật thêm tiên xúc z30
    tks bác nhưng e ko đủ tiền để quất e Z30 bác ah @@

Trích dẫn Gửi bởi kenshinvnb
    tks bác nhưng e ko đủ tiền để quất e Z30 bác ah @@
    Làm con 03 của Dauden cho chắc ăn bác ạ!

Vote bản 004, có logo nhà mạng nhìn chất hơn. Bản 003 đầy hàng dựng còn 004 thì không có, bản 004 là hàng xách tay nên nguyên seal là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Điện thoại mua mới nếu nó có hỏng thì trong tháng đầu nó đã lăn rồi, 6 tháng là quá thoải mái, mình toàn mua hàng bh 3 tháng, xách tay thì khỏi cần bh luôn.

Thêm nữa là dauden làm ăn rất láo nháo, nếu muốn mua 003 thì mình cũng vote kiếm chỗ khác mua.

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Vote bản 004, có logo nhà mạng nhìn chất hơn. Bản 003 đầy hàng dựng còn 004 thì không có, bản 004 là hàng xách tay nên nguyên seal là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Điện thoại mua mới nếu nó có hỏng thì trong tháng đầu nó đã lăn rồi, 6 tháng là quá thoải mái, mình toàn mua hàng bh 3 tháng, xách tay thì khỏi cần bh luôn.

Thêm nữa là dauden làm ăn rất láo nháo, nếu muốn mua 003 thì mình cũng vote kiếm chỗ khác mua.
    Mã nào cũng có hàng dựng.

nguyên seal con 003 nó có dòng chữ BlackBerry chìm bạn nhớ để ý, cái này bạn qua 365mobile mua, mình mua bên nó con 003 (bảo hành 1 tháng) đến nay dùng đã qua tháng thứ 3 vẩn còn ngon nhé.

Trích dẫn Gửi bởi giosongduong
    Mã nào cũng có hàng dựng.
    Mình viết nhầm, ý mình là máy test

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối