Định mệnh cay đắng....nói thật số em sui chải qua mấy lần rồi em đi mua xem và test Z10...lần này lần thứ 4 em vẫn bị dính quả đắng, 2 lần trước thì gặp máy hàng test. Lần này em mua máy của anh kia, full box đàng hoàng, team của BK computer luôn, mua tháng 7 2014. Nhìn chung thì cũng là hàng ko chính hãng từ hộp đến sạc cáp tai nghe.....bên dâu đen có chỉ thêm 1 chiêu nữa là lấy đèn soi tiền giả soi vào vùng tem của Pin vs tem trên main của Z10...nếu có hiện chữ Blacberry thì là hàng thiệt. lần này cũng ko ngoại lệ, team trên main ko có hiện chữ blackberry. em nghĩ cũng lạ, BK computer cũng nổi tiếng thế mà làm ăn chuối vậy sao....em test lẹ lắm mười mấy phút rùi WIPE lại nó hỏi vùng miền ngôn ngũ là em lấy luôn...Về tới nhà. cục wifi nằm ngay trên đầu tầng 1 mà bắt đc có 1 cục lúc được lúc ko, e đi xa hơn khoảng chục mét là mất luôn ....trong khi đó cái 3Gs cùi mía cũng bắt đc ....biết dính phải quả đắng lần nữa rồi nhưng em cũng chẳng biết sao...ai có ý kiến gì cho em xin với...tiện cho em hỏi thêm có thay được cục bắt wifi đó ko ạ? và giá cả bao nhiêu cám ơn mọi người....! có vài tấm hình cho mọi người tham khảo!