Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Giờ nhìn lại vẫn thấy mấy con bb cổ chất quá, dong 1/2 qwerty mình thích nhất em 7130c xcingular, đang tìm e này về làm sim chính chủ yếu nghe gọi

Sao lại không nhắc đến nokia nhỉ? Hãng đi đầu trong việc chế ra những chiếc điện thoại có phần đặc biệt về cả hình dáng dẫn tính năng. Con suretype của blacjberrry vào thời đấy đúng là có thiết kế thuộc loại lạ mắt thật, không ai giống nó, thêm cả cái lỗ làm móc đeo chìa khóa nữa chứ

Trích dẫn Gửi bởi pacino27
    Những năm 2004, 2005 tôi dùng máy Blackberry đầu tiên là 7105T. Hồi đó rất ít người biết đến Blackberry
    Mình cũng từng có con đó, không may là bị trộm mất 3 con máy trong một buổi chiều, trong đó có nó. Quá tiếc

Trích dẫn Gửi bởi Trương Tiệp
    Mình nghĩ là hơn, 10 năm thì Việt Nam hơi tiến tiến rồi . Ốc vít còn ko tự sx được mà
    Bạn cần loại buloongg, ốc vít gì ? Bên tôi đang cung cấp cho Nokia Vsip BN và SamSung Yên Phong
    Cái vấn đề lạc hậu 10 năm đối với Ốc vít cần xem xét

Trích dẫn Gửi bởi Trương Tiệp
    Mình nghĩ là hơn, 10 năm thì Việt Nam hơi tiến tiến rồi . Ốc vít còn ko tự sx được mà
    lại bài ca ốc vít. Nghe lều báo chém gió đủ chưa? Ra ngoài đời giùm em cái ạ. Cạnh nhà em là xưởng ốc vít cung cấp cho KCN Hàn Quốc nhé

Trích dẫn Gửi bởi ghostbb
    lại bài ca ốc vít. Nghe lều báo chém gió đủ chưa? Ra ngoài đời giùm em cái ạ. Cạnh nhà em là xưởng ốc vít cung cấp cho KCN Hàn Quốc nhé
    Nông dân Việt Nam còn sản xuất được Tàu ngầm nữa cơ mà, ốc vít là cái gì chứ

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    căn bản là giờ lều báo mạng làm ăn chỉ vì tiền thôi, cứ cái gì câu view được, giật title được là lên hết. Haizz. Đọc báo giấy còn đỡ hơn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    căn bản là giờ lều báo mạng làm ăn chỉ vì tiền thôi, cứ cái gì câu view được, giật title được là lên hết. Haizz. Đọc báo giấy còn đỡ hơn

Con 7105T hàng T-mobile của mình phải unlock hay vì lý do gì đó mà hồi đó sóng hơi kém, vào nhà thỉnh thoảng lại out. Máy bác hồi đó ngon không?

Trích dẫn Gửi bởi sonha_91
    Mình cũng từng có con đó, không may là bị trộm mất 3 con máy trong một buổi chiều, trong đó có nó. Quá tiếc

Guest
    Con 7105T hàng T-mobile của mình phải unlock hay vì lý do gì đó mà hồi đó sóng hơi kém, vào nhà thỉnh thoảng lại out. Máy bác hồi đó ngon không?

Trích dẫn Gửi bởi sonha_91

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Viettel đề nghị cấp phép 4G ngay trong năm 2015
    Bởi lienthien112233@yahoo.com trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-06-2015, 12:09 PM
  2. BlackBerry vẫn là công ty công nghệ thông tin hàng đầu Canada trong năm 2012
    Bởi kientaonhadep trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-05-2013, 04:27 PM
  3. Những dự đoán “cực sốc” về công nghệ trong năm 2013
    Bởi QCWDSNW9269 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-01-2013, 09:20 AM
  4. Công nghệ di động 2012: Một năm nhìn lại
    Bởi bittershop trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 09:29 PM
  5. Giám đốc Pháp lý của RIM Karima Bawa nghỉ hưu sau 12 năm công tác