Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thối lòng lắm các bác ah. Hôm qua nghịch ngợm tháo sim con Q10 ra thế nào gãy mất chân sim, bây h cho vào k nhận sim chắc phải mang đi thay chân sim. Khổ nỗi máy e vẫn còn bh ở smartcom. Bây h e ra đấy thay chân sim thì có đc tính bh tiếp k các bác? Và thay thì hết tầm bao nhiêu xèng? Các bác giúp e với. Gấp gấp e đang k có máy dùng

Lỗi này là do bạn mà ra mà nên sẽ không được bảo hành đâu. Còn giá như thế nào thì bạn thử mang lên chỗ bảo hành xem thế nao

sent from my BlackBerry Z Device

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Lỗi này là do bạn mà ra mà nên sẽ không được bảo hành đâu. Còn giá như thế nào thì bạn thử mang lên chỗ bảo hành xem thế nao

sent from my BlackBerry Z Device
    Mình biết là mất tiền thay chân sim rồi nhưng thay ở smartcom thì có đc bh tiếp k hay coi như hết bh luôn. Nếu hbh luôn thì mình mang ra chỗ người quen sửa cho rẻ

Trích dẫn Gửi bởi pavel_nedved
    Mình biết là mất tiền thay chân sim rồi nhưng thay ở smartcom thì có đc bh tiếp k hay coi như hết bh luôn. Nếu hbh luôn thì mình mang ra chỗ người quen sửa cho rẻ
    cái này thì mình không rõ, nhưng theo như mình nghĩ thì sẽ vẫn tiếp tục bảo hành chứ. Hư chân sim là do mình làm thôi, còn những cái khác thì đâu có bị ảnh hưởng gì hết thì làm sao mà mất hiệu lực bảo hành được @@

tình trạng chung... khai quật tí
    đến khổ vs em nó @@!
    sao miếng đồng em nó mỏng manh thế nhỉ @@!

Bạn nên đến nơi BH vì có thể phải xả ốc ra đó họ sẽ dán lại, Z30 cũng hay bị (lúc trước thay trên 1tr bây h không biết), dở nhất mấy cái này nhất là đang sài nano bỏ qua dễ bị, chia buồn...