Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Vẫn biết là BlackBerry mạnh về công việc, nhưng hôm nay mình có thử đặt

lịch hẹn, vì mình có tham gia khoá học tiếng Anh, 60 buổi, 1 tuần 3 buổi, vậy có cách nào đặt lịch cho cả 60 buổi vậy hay là ngày nào đặt ngày đó, như vậy hơi hài
    Vì tuần nào cũng 3 buổi giống nhau, nên mình đặt vào 1 buổi, rồi lặp lại hàng tuần, nhưng nó sẽ lặp mãi mãi,
    Vì mình học có 60 buổi nên muốn nó dừng lại ở buổi cuối cùng thôi, có bác nào, cao nhân, chỉ giúp em cách đặt lịch thần thánh trên bb10 với

Trích dẫn Gửi bởi pham ngoc quyen
    Vẫn biết là BlackBerry mạnh về công việc, nhưng hôm nay mình có thử đặt lịch hẹn, vì mình có tham gia khoá học tiếng Anh, 60 buổi, 1 tuần 3 buổi, vậy có cách nào đặt lịch cho cả 60 buổi vậy hay là ngày nào đặt ngày đó, như vậy hơi hài
    Vì tuần nào cũng 3 buổi giống nhau, nên mình đặt vào 1 buổi, rồi lặp lại hàng tuần, nhưng nó sẽ lặp mãi mãi,
    Vì mình học có 60 buổi nên muốn nó dừng lại ở buổi cuối cùng thôi, có bác nào, cao nhân, chỉ giúp em cách đặt lịch thần thánh trên bb10 với

Theo mình xem thì nó có tất cả những thứ bạn yêu cầu nhé lúc mấy giờ thứ mấy trong tuần và kết thúc ngày bao nhiêu. Vọc đi bạn

Ồ thanks bác, tuyệt vời thật, giờ em biết nó bá rồi, auto meeting mode nữa chứ

Guest
    từ bbos 4.5 đã có rồi bạn ( trừ cái auto meeting mode ).

Guest
    công nhận. xếp lịch rất chi tiết. Mình cg chưa dùng đến những tính năng này. bạn hỏi thì mình vọc thôi.

Guest
    Đúng là giờ mình mới thử dùng đặt lịch xem thế nào chứ, , thanh niên quèn, việc có bộn bề đâu, , cơ mà thấy hay, pro, anh em nên tận dụng

Guest
    Đặt như vậy thì được nhưng có 1 điểm hạn chế là hết khóa học đó thì phải xóa lịch.
    Vì nó chưa có deadline cho CV đó

Trích dẫn Gửi bởi sltk
    Đặt như vậy thì được nhưng có 1 điểm hạn chế là hết khóa học đó thì phải xóa lịch.
    Vì nó chưa có deadline cho CV đó
    có repitition ends còn gì

Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    có repitition ends còn gì
    vâng nhỉ, liệu đến hạn repilition ends, thì hiển thị lịch hẹn có còn trong lịch không bác, hay lại như chưa hề có đặt lịch,

vâng nhỉ, liệu đến hạn repilition ends, thì hiển thị lịch hẹn có còn trong lịch không bác, hay lại như chưa hề có đặt lịch,
    vãn còn trong lịch chỉ có không thông báo tiếp nữa thôi .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-04-2016, 02:00 PM
  2. Sachesi for BB10 - Tìm kiếm và tải file bar của OS ngay trên BB10
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:45 PM
  3. Một số Android Launcher cho BB10 - Một cách để thay đổi giao diện trên BB10
    Bởi quach ha trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 08:18 AM
  4. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 12:59 PM