Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Hiện mình đang dùng bản OS 10.3.2.500 cho z10, nhưng khi có bane cập nhật mới cho các phần mền trên BlackBerry world và Snap (trong phần cập nhật phần mềm) nó báo có phiên bản mới để cập nhật nhưng khi click vào nút Update nó đứng chơ chơ ra (nút Update có bị mờ đi và không click được nữa) và không thấy update gì được hết, ai biết cách khắc phục, xin chỉ giúp

Trích dẫn Gửi bởi giaphu102
    Hiện mình đang dùng bản OS 10.3.2.500 cho z10, nhưng khi có bane cập nhật mới cho các phần mền trên BlackBerry world và Snap (trong phần cập nhật phần mềm) nó báo có phiên bản mới để cập nhật nhưng khi click vào nút Update nó đứng chơ chơ ra (nút Update có bị mờ đi và không click được nữa) và không thấy update gì được hết, ai biết cách khắc phục, xin chỉ giúp
    bản leak này đang lỗi đầy ra bác trông mong gì việc khắc phục lỗi, về bản 10.3.1 off mới nhất mà dùng, khi nào 10.3.2. xxxx (bốn số phía sau) thì may ra đỡ lỗi hơn.

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    bản leak này đang lỗi đầy ra bác trông mong gì việc khắc phục lỗi, về bản 10.3.1 off mới nhất mà dùng, khi nào 10.3.2. xxxx (bốn số phía sau) thì may ra đỡ lỗi hơn.
    Chắc bạn chưa lên bản 10.3.2.500? Nó có lỗi gì đâu. Mình vẫn update bình thường. Đã lên 10.3.2.500 thì không thể xuống được nhé.

Guest
    trước khi trả lời thì hãy trải ngiệm nha bản này chạy ok nhất trong tất cả các bản từ trước tới nay và đã cài trên 2 chú z10 002&003 và PP

Guest
    Lỗi thì chưa thấy lỗi gì từ lúc lên, chỉ có 1 lỗi là không update được như mô tả bên trên thôi

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Chắc bạn chưa lên bản 10.3.2.500? Nó có lỗi gì đâu. Mình vẫn update bình thường. Đã lên 10.3.2.500 thì không thể xuống được nhé.
    Đã lên OS 10.3.2.500 (SR 10.3.2.304) cho Z10-003 không biết bạn đang ở SR nào?

Mình cũng gặp lỗi tương tự như của bạn, nhưng chỉ với wifi ở nhà mình thôi, mình nghĩ do ảnh hưởng của việc đứt cáp quang hay sao đó, vì trước khi đứt cáp mình vẫn tải dc bình thường, ra quán cafe lại tải vi vu mọi thứ. Bạn thử test xem giống mình không?
    PS: mình không chỉ không update được mà còn không thể tải dc bất cứ phần mềm nào từ bw,vào thì ok nhưng khi download or update thì bị như bạn.

Trích dẫn Gửi bởi shjsen
    Mình cũng gặp lỗi tương tự như của bạn, nhưng chỉ với wifi ở nhà mình thôi, mình nghĩ do ảnh hưởng của việc đứt cáp quang hay sao đó, vì trước khi đứt cáp mình vẫn tải dc bình thường, ra quán cafe lại tải vi vu mọi thứ. Bạn thử test xem giống mình không?
    PS: mình không chỉ không update được mà còn không thể tải dc bất cứ phần mềm nào từ bw,vào thì ok nhưng khi download or update thì bị như bạn.
    Đã test ở nhà và ở cty đều không được
    PS: test sau khi đứt cáp, còn trước đó thì chưa test thử, lúc mơi lên thấy mát máy, ít hao pin, nhưng sài 1 thời gian thấy pin tụt nhanh, máy để yên không dùng thì mát, chạy thì cũng nóng

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi giaphu102
    K bị. Cài lại snap có thể khắc phục.

Guest
    trong snap, bạn xóa file apk cũ đã tải về đi ( dưới chữ update có biểu tượng thùng rác ) r mới update để tải ạpk mới về

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 379
    Bài viết cuối: 02-08-2017, 07:39 PM
  2. Magellan Compass [Update v3.0] - Phần mềm bản đồ trên PlayBook
    Bởi hanggiasoc trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 10-07-2015, 09:38 PM
  3. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-01-2015, 01:48 PM
  4. MoviesSrtPlayer [UPDATE V2.0] - Phần mềm xem phim trên PlayBook hỗ trợ phụ đề SRT
    Bởi lantran221 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 02:05 AM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-03-2013, 01:47 AM