Kết quả 1 đến 8 của 8

Rất nhiều người nhờ tư vấn về điện thoại nhưng lại chẳng nêu ra được bất cứ tiêu chí gì... giống bạn.

Mình chưa thấy được những đòi hỏi về nhu cầu của một chiếc máy bạn đang nhờ hỗ trợ. Điều này hết sức bất thường. Duy nhất một điều, bạn lại quan tâm tới khía cạnh mà bất kỳ sản phẩm nào cũng sẽ bị lỗi.

Nếu như điều quan trọng nhất với bạn để mua một chiếc điện thoại là nó có lỗi hay không thì mình khuyên bạn không nên mua một chiếc máy có giá trị quá 3tr. Tất nhiên, nếu nhu bạn không quan tâm tới chi phí thì... lại càng bất thường. Vì không quan tâm chi phí thì sẽ không bao giờ cần tư vấn, không ưng ý mua cái khác

Trước tiên, bạn cần gì ở một chiếc máy bạn chuẩn bị mua? Nhu cầu thực tế sẽ áp dụng, cộng đồng và hệ sinh thái xung quanh như thế nào. Sản phẩm có nhanh rớt giá, có lỗi vặt hay không... Đặc biệt, bạn nêu rõ nhu cầu đặc thù cho công việc để còn có câu trả lời chính xác nhất.

Trích dẫn Gửi bởi dominhphuonganh
    Mình định mua bb passport nhưng ko biết nhiều về bb.vậy bác nào biết nhiều về bb xin tư vấn giúp với,em passport dùng có phát sinh lỗi ko.cách test điểm chết màn hình,hở sáng và cong màn hình.thank
    Phải là mod mới dc tư vấn à

Guest
    em không phải mod nhưng tư vấn cho bác như sau:
    1. Nếu bác chưa bao giờ dùng bb thì đừng nên đầu tư ngay vào PP nên đợi em leap ra
    2. Nếu đã dùng BB rồi thì mua, nên mua, mua nhanh, mua màu đỏ cho nó máu =))

Guest
    Nếu bạn thích hãy ra cửa hàng để trải nghiệm em nó rùi mua vẫn chưa muộn. Hãy trải nghiệm thật kỹ rùi hãy mua. Còn việc tư vấn thì hơi khó vì mỗi người mỗi ý lại có ở thích riêng mà.

• Khi bác nghĩ toi6717 passport tức ví bác cũng đã sẵn sàng vậy thích là nhích, không phải suy nghĩ

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    em không phải mod nhưng tư vấn cho bác như sau:
    1. Nếu bác chưa bao giờ dùng bb thì đừng nên đầu tư ngay vào PP nên đợi em leap ra
    2. Nếu đã dùng BB rồi thì mua, nên mua, mua nhanh, mua màu đỏ cho nó máu =))
    Chuẩn luôn, nếu đã chót ăn nằm vs 1 em bb nào khác rùi thì bác nên li di ngay mà cưới em pp về nếu có đk, còn mới chỉ trog giai đoạn cưa cẩm thì có lẽ cứ nên từ từ đã)

Passport thì cấu hình phần cứng quá xuất sắc rồi! Chắc lên 10.3.2 thì hoàn thiện!

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM