Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi phannhannghia
    Sao mình đến bước vào https://appworld.blackberry.com/webstore/content/35142896/.
    download với chế độ ẩn danh trên Chrome, đang nhập ID là tự động nhày vể VN là sao ta?

View attachment 21525
    Bạn ráng thử lại một đến hai lần. Nên rút sim (nếu chưa) rồi reset BB, sau đó vào lại BBW trên BB (trên BB cũng phải chỉnh proxy nhé). Sau đó bạn thử download lại trên chrome xem (nhớ tắt trình duyệt ẩn danh rồi bật lại rồi mới đăng nhập).

Cái này không phải tháo Sim gì đâu Chỉ cần tắt Location và bật Flight Mode, sau đó add proxy là đc. Ae nhớ chọn China/Anh/Mỹ/Canada thì tỉ lệ proxy sống cao hơn

Nếu để proxy uk bị lag các bạn có thể tìm proxy us, chọn cái nào reaction time thấp (dưới 1s) để set nhé. Mình test lúc đêm qua thấy để vậy vào mạng sẽ nhanh hơn nhiều cái proxy mình post trên hướng dẫn.

mình đăng ký được tài khoản betazone rồi nhưng mới đây mình đổi sang email khác cho bbid thế là không dùng được tài khoản betazone nữa bây giờ phải làm thế nào nhỉ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentuannam
    mình đăng ký được tài khoản betazone rồi nhưng mới đây mình đổi sang email khác cho bbid thế là không dùng được tài khoản betazone nữa bây giờ phải làm thế nào nhỉ?
    Bạn vào beta zone trên web đăng ký lại xem. Có hướng dẫn trên diễn đàn từ lâu rồi đó. Hoặc bạn có thể search google nhé.

Guest
    Bạn vào beta zone trên web đăng ký lại xem. Có hướng dẫn trên diễn đàn từ lâu rồi đó. Hoặc bạn có thể search google nhé.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huyphuc842
    đăng ký mới thì được. mà bbid thì không thể chuyển sang cái mới vì có nhiều ứng dụng đã mua rồi.

Trích dẫn Gửi bởi huyphuc842
    đăng ký mới thì được. mà bbid thì không thể chuyển sang cái mới vì có nhiều ứng dụng đã mua rồi.

Guest

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Modern World War 3D đã có trên BlackBerry World !!! - Game Made In VietNam
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-12-2014, 07:34 PM
  2. Hỏi cách đặt ip tĩnh và proxy cho Playbook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-08-2014, 11:22 AM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 12:55 AM
  4. vào wifi có đặt proxy
    Bởi hango7nh1,ak,1k trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-02-2012, 03:52 PM
  5. khai báo proxy và ad-hoc cho BB
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-12-2011, 12:09 AM