Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: BlackBerrry Hub

Mình có cài một số phần mềm Free xong rồi thấy ko cần thiết nên đã xoá . Xoá bằng cách vào BB World -> Xoá, nhưng sau khi xoá mình hay nhận được thông báo trong Hub hỏi về có muốn tiếp tục sử dụng phần mềm. Ai giúp tắt bỏ những thông báo này giúp mình với !!! Cảm ơn !!

Trích dẫn Gửi bởi theanhctm3
    Mình có cài một số phần mềm Free xong rồi thấy ko cần thiết nên đã xoá . Xoá bằng cách vào BB World -> Xoá, nhưng sau khi xoá mình hay nhận được thông báo trong Hub hỏi về có muốn tiếp tục sử dụng phần mềm. Ai giúp tắt bỏ những thông báo này giúp mình với !!! Cảm ơn !!
    Trên máy bạn còn thấy icon của app đó không? Nếu trên màn hình home không thấy icon của nó thì chứng tỏ nó đã được xóa rồi. Đã xóa mà nó vẫn thông báo thì có thể là còn 1 thằng anh em nào của nó (chung 1 ông Dev) vẫn còn đang chạy trên máy, nó thông báo tin "quảng cáo" cho app kia

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Trên máy bạn còn thấy icon của app đó không? Nếu trên màn hình home không thấy icon của nó thì chứng tỏ nó đã được xóa rồi. Đã xóa mà nó vẫn thông báo thì có thể là còn 1 thằng anh em nào của nó (chung 1 ông Dev) vẫn còn đang chạy trên máy, nó thông báo tin "quảng cáo" cho app kia
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới vấn đề của mình, mình đã kiểm tra 2 trường hợp bạn nói .
    - Màn hình home ko còn icon của app đó
    - Máy mình dùng chủ yếu phục vụ công việc nên ko cài nhiều app vậy khả năng này cũng ko thể xảy ra đc .
    Ngày nào cũng gửi mấy cái thông bao đó làm mất thời gian để ý tới nó .

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerrry Passport màu bạc bán chạy ngoài mong đợi tại VN
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 17-09-2015, 11:55 PM
  2. Leak OS 7.0.0.100 Blackberrry Curve 9350 & Malibu/Orlando 9370
    Bởi cau823hsd7 trong diễn đàn Rò rỉ - Leaked
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-05-2011, 07:42 PM