Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Em đang dùng z10. Giờ muốn đổi gió về với qwerty thần thánh, 1 thời sinh viên chat chit với 978. Thấy Q10 white đẹp nhưng mà cấn vụ pin. Màn bé thì chấp nhận rồi. K biết các ae dùng qua rồi thì thấy thế nào. Classic pin cũng nhỉnh hơn k nhiều mà thấy khen pin tốt lắm nhưng nó hơi xấu khó nghĩ quá.

Buồn quá. K ai tư vấn

Z10 với Q10 là 1 nòi nhà pin nóng pin yêu cả! thích thì nhích thôi bạn!
    Mình đang đau đầu về cái vụ Wifi ko ổn định!

Q10 đây.
    Máy dùng nhiều hẳn 3G full + wifi (nếu có), check 3 mail, lên mạng bằng trình duyệt kha khá + đôi cái nữa thì cũng được từ sáng đến tối.
    Dùng 2G hạ xuống thì có khi cũng đc ngày rưỡi nếu dùng không ít (mạng vẫn mở)
    Tóm lại, đã so sáng với Z10 thì nó vẫn hơn. bác chịu đc Z10 thì sợ gì Q10 chứ nhỉ )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    Q10 đây.
    Máy dùng nhiều hẳn 3G full + wifi (nếu có), check 3 mail, lên mạng bằng trình duyệt kha khá + đôi cái nữa thì cũng được từ sáng đến tối.
    Dùng 2G hạ xuống thì có khi cũng đc ngày rưỡi nếu dùng không ít (mạng vẫn mở)
    Tóm lại, đã so sáng với Z10 thì nó vẫn hơn. bác chịu đc Z10 thì sợ gì Q10 chứ nhỉ )
    K chịu đc mới tính đổi gió chứ. BlackBerry giờ mấy con pin trâu thì xấu đẹp thì pin sida. PP thì đắt k đủ xèng hỏi cho có chứ ae vẫn kêu pin q10 yếu

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    K chịu đc mới tính đổi gió chứ. BlackBerry giờ mấy con pin trâu thì xấu đẹp thì pin sida. PP thì đắt k đủ xèng hỏi cho có chứ ae vẫn kêu pin q10 yếu
    vậy tụt hẳn xuống 978 cho nó trâu đi bác.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi CristianNguyen
    vậy tụt hẳn xuống 978 cho nó trâu đi bác.
    mình từ đó đi lên được vài năm rồi =)) trâu thì về hẳn 9700

Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    mình từ đó đi lên được vài năm rồi =)) trâu thì về hẳn 9700
    Với sờ mát phôn thì e nghĩ pin vậy cũng ổn rồi. Hay làm thêm cái sạc dữ phòng nữa thì lo gì hả bác

Trích dẫn Gửi bởi CristianNguyen
    Với sờ mát phôn thì e nghĩ pin vậy cũng ổn rồi. Hay làm thêm cái sạc dữ phòng nữa thì lo gì hả bác
    k chơi game đọc báo ít ít thôi thì cũng tạm ok bạn ạ. chắc p kiếm con pin 3k thôi

Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    k chơi game đọc báo ít ít thôi thì cũng tạm ok bạn ạ. chắc p kiếm con pin 3k thôi
    vậy bác sang mấy ẻm android ấy chứ bb e chưa thấy con nào thì phải (em chia sẻ thật lòng không phải kiểu đá đểu nhá). Dù pin gần 2 ngày hay 1.5 ngày thì cứ đến đêm là e cắm sạc. Sáng hôm sau rút ra và lại tiếp tục như vậy. Chỉ có 978 trước e dùng nghe gọi không thì được 6 ngày. Còn 8900 thì được gần 4 ngày

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối