Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    mình vừa mua 1 em passport hàng cty lúc chiều nay , nãy mới đem ra xài lắp thử sim thì phát hiện máy bị vấn đề về khe cắm sim ( rút ra lắp vào vài lần thì máy ko nhận đc sóng nữa , kiểm tra kĩ thì thấy chân đồng tiếp xúc với sim có vấn đề ,cụ thể là gẫy ) . mọi người cho mình hỏi trường hợp của mình có đc bảo hành tại smartcom ko ? ( nếu ko thì mình nên thay ở đâu để có hàng chính hãng ? ) mình ở hcm

xin cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi minhphuongyo
    mình vừa mua 1 em passport hàng cty lúc chiều nay , nãy mới đem ra xài lắp thử sim thì phát hiện máy bị vấn đề về khe cắm sim ( rút ra lắp vào vài lần thì máy ko nhận đc sóng nữa , kiểm tra kĩ thì thấy chân đồng tiếp xúc với sim có vấn đề ,cụ thể là gẫy ) . mọi người cho mình hỏi trường hợp của mình có đc bảo hành tại smartcom ko ? ( nếu ko thì mình nên thay ở đâu để có hàng chính hãng ? ) mình ở hcm

xin cảm ơn
    Ở TPHCM thì đem ra Dauden hỏi giá và ngồi đợi nó thay luôn bác cho nhanh.
    Bảo hành mắc công ăn hành nữa.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi minhphuongyo

xin cảm ơn
    Lỗi do dùng sim cắt gây kẹt sim , hỏng ổ sim là do người dùng, ko được bảo hành bác nhé. Ca này tốn nhiều xiền đây !

Dự là bác dùng sim cắt ) chia buồn với bác lỗi này ứ đc bảo hành ạ

Nếu cắt micro sim thành nano sim, cắt xong nhớ lấy giấy nhám mài bớt phần nhựa cho sim nó mỏng lại bớt. Sim micro nó dày hơn sim nano, đút vào PP là kẹt liền.

Cái này cũng có nhiều người bị, do dùng sim cắt. Vậy nếu ai có ý định dùng Passport thì nên ra đổi thành sim nano trước cho lành ah

Mua được cái máy sao k bỏ ra hơn 20k làm cái sim nhỉ? E mua máy gì là em làm sim đó ngay và luôn :v

thay ở smartcom tầm 350k thay xong vẫn còn được bảo hành còn thay chỗ khác mất bảo hành

Sao số bác nhọ thế nhỉ. Mua máy chưa kịp sài đã phải đi sửa rồi

Nghe sợ quá!hôm mua mình lấy sim cũ cho vào may không sao!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM