Kết quả 1 đến 8 của 8

Mình không dùng Moto360, nhưng đang dùng Pebble Steel, nó kết nối rất tốt với Passport. Cả app Pebble (cài từ CH Play qua Snap) lẫn app Talk2Watch (native cài từ BB World).

Bạn đã Paired được Moto360 với Passport qua Bluetooth chưa? Phải paired qua bluetooth trước thì ứng dụng mới kết nối tới watch được.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình không dùng Moto360, nhưng đang dùng Pebble Steel, nó kết nối rất tốt với Passport. Cả app Pebble (cài từ CH Play qua Snap) lẫn app Talk2Watch (native cài từ BB World).

Bạn đã Paired được Moto360 với Passport qua Bluetooth chưa? Phải paired qua bluetooth trước thì ứng dụng mới kết nối tới watch được.
    Thanks bác đã tư vẫn. Thấy thích moto360 quá nên mới order thôi. Đang chờ ship amazon về hôm tới trên tay sẽ thông tin lại bác

Guest
    Cũng đang hóng vụ này.

BBer thiệt thòi quá

Anh em ai dùng smartwatch cho Bb10 vào đây trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm đi.

Gửi từ SM-G9250 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phantom1202
    Hi các BBer. Mình có một thắc mắc về vấn đề kết nối giữa Smartwatch với điện thoại BB. Cụ thể Moto360 với PP. Hiện tại PP đã cài được google play, vậy tại sao nó không thể kết nối dc với moto360 các bác nhỉ ???
    Thanks !
    Bb10 chỉ kết nối Và làm việc tốt với Pebble. Tất cả các loại smart Watch khác sẽ không hỗ trợ đầy đủ tính năng.
    1/ Với smart Watch hỗ trợ thể thao và sức khỏe thì phải cài đặt thêm file apk.
    2/ Các smart Watch nhận và trả lời hội thoại vẫn sử dụng được chức năng này, nhưng sẽ không đồng bộ danh bạ... cho dù cài đặt file apk thì nó cũng không hoạt động.
    3/ Cho nên, khi lựa chọn smart Watch cần nắm rõ thông tin sản phẩm: only Android devices hay working a part with IOS...

Thấy trên các diễn đàn Moto360 sẽ hỗ trợ BB.
    Tại sao các hãng lại cho hệ sinh thái bb10 đứng ngoài cuộc chơi vậy nhỉ ???

Các Chủ đề tương tự

1. Sony SmartWatch 2 và Passport
    Bởi hangxongxao@yahoo.com trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2016, 10:07 PM
  2. Hỏi về kết nối bbz10 với Sony smartwatch 2?
    Bởi minh12553 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-11-2015, 02:17 PM
  3. BB10 và smartwatch
    Bởi emlahuong trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-03-2015, 10:25 PM
  4. Smartwatch nào hiện nay có thể dùng được với BB10
    Bởi hanghien176 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-03-2015, 01:34 PM
  5. [Thảo luận] Bạn có muốn BlackBerry sản xuất 1 thiết bị smartwatch hay BB10 với Smartwatch từ Android
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 18-04-2014, 05:47 AM