Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 140
    Guest
    có ai bị như mình không.mặc dù tâng tiu em nó như trứng,dùng cả bao da nhưng màn vẫn bị bong ra khỏi main , kiểu như cái nh thì thẳng mà cái sườn thì cong theo đường chéo ngang đó,,, híc, Nha Trang bị nhiều rồi,, buồn thiệt chớ,,, giờ dở khóc dở cười luôn....

Guest
    Nghe xót quá bác nhỉ! Khi nào tiện, bác thêm hình em nó được không bác?

Nãy mình gửi Ch bảo hành rồi nhưng không biết có chấp nhận ko... Nhưng nhièu người bị lắm

Trích dẫn Gửi bởi Martin2585
    có ai bị như mình không.mặc dù tâng tiu em nó như trứng,dùng cả bao da nhưng màn vẫn bị bong ra khỏi main , kiểu như cái nh thì thẳng mà cái sườn thì cong theo đường chéo ngang đó,,, híc, Nha Trang bị nhiều rồi,, buồn thiệt chớ,,, giờ dở khóc dở cười luôn....
    Chết thật! Bác ''tâng+ tiu'' em nó như trứng ''hoá thạch'' nó mới bị thế chứ ạ? Chứ bình thường khung sườn nó cứng lém! Bác cho cái ảnh lên ae tham khảo và phòng tránh ạ! Tks bác, xin chia bùn với bác.

FROM PP

Hèn gì khi quảng cáo pp nngườ ta chỉ đút túi áo chứ không cho vô quần,, giờ sài pp: 1 là không đút vô túi quần, 2 là không mặc quần khi dùng PP, hic,,, khó quá à

Guest
    Lúc mình gửi ch bạn mình thì nó cho mình mượn cái 5s để dùng tạm, mình có quay lại clip,nhưng bấm bấm thì thấy nút home ko ăna nhưng thú thât các bác là em dùng iphone ko quen, với lại sợ nó trầy luôn cái iphone thì coi như em khóc tiếng thái luôn,,, hic hic,,, mua cái pp dã là vấn đề rồi,giờ bị cái này nữa người nông dân phải nàm thao....

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Martin2585
    Em đang cầm PP trên tay, và ứ tin chuyện cụa bác, hehe. Nha Trang bị nhìu mà có nhõn bác kêu thui

ocó ít nhất 4 cái theo mình được biết,, vì lúc chiều mang máy đến thì có 1 anh cũng bị như mình,, nhưng cái quan trọng là nhân viên ở đây chưa thấy máy của mình mà hỏi 1 câu: bị bong màn phải không thì bạn biết nó nen rồi đó,,, thứ hai: lúc đó cũng nghĩ do bong keo chứ không phải do sườn vênh(vênh chứ ko phải cong nhé) nhưng khi dán xong anh đó mới bị bong lại(dán loại keo dán màn ipad đấy ạ) rồi mình mới cầm máy mìnhđặt uó xuống bàn, thấy nó vênh ,,và nhịp nhịp 1 góc theo hướng xéo, còn hướng kia thì nằm sát mặt bàn

Bác nói mình chả hiểu gì sất, nh và ch là gì? Mình xài Passport khung sườn nó cứng ngắc, nhét túi trước túi sau bò lê bò vàng chẳng bận gì. Mình nghĩ bác mua phải lởm nên chưa đem ra nó đã phán bong màn hình.

Bài viết không đầu, chẳng đuôi, không hình ảnh, rõ chán!

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Màn hình PP Silver bị vênh
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-12-2015, 11:25 PM
  2. Màn hình Q10 vênh nhẹ khiến cảm biến tiệm cận ko hoạt động ?
    Bởi Xe_dau_keo_Howo trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-11-2014, 12:22 PM
  3. Vì sao BlackBerry Passport không thể dễ dàng bị bẻ cong?
    Bởi vugroup6868 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-10-2014, 01:06 PM
  4. Sau Bloomberg, đến lượt The Globe And Mail muốn thử bẻ cong BlackBerry Passport
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 02:32 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 02:29 PM