Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Em nghe vài người thân nói họ dùng Q10 và Z10 lâu thì có hiện tượng ngắt cuộc gọi, rồi mất cuộc gọi, kết nối cuộc gọi chậm, mà bây giờ Q10 mới ở dauden rớt giá còn có 4tr, không nên mua làm gì phí tiền. Có ai đã sử dụng Q10 khoảng 1,2 năm trở lên không ạ, trả lời giúp em có phải các dòng BB này dễ bị lỗi như vậy không? Em sinh viên nên không có điều kiện đổi máy liên tục, mua con mới chắc phải dùng tầm 2 năm mới đổi được tiếp. Em xin cảm ơn!
    P/s: Em mới vào diễn đàn chưa đăng bài bao giờ, có đăng nhầm mục mong mọi người bỏ qua cho.

Guest
    không nhé
    Q10 k game thì chạy ok, game nặng hoặc 3g thì ấm nhé
    Xài lâu ~1 năm thì lâu lâu bị treo máy 1 lần ( máy nóng đột ngột) khởi động lại là OK
    Q10 ngon bổ rẻ cho sv bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi tuanybb
    không nhé
    Q10 k game thì chạy ok, game nặng hoặc 3g thì ấm nhé
    Xài lâu ~1 năm thì lâu lâu bị treo máy 1 lần ( máy nóng đột ngột) khởi động lại là OK
    Q10 ngon bổ rẻ cho sv bạn ơi
    Bạn mua ở đâu bạn ơi? Hàng gì thế?

q10 mình dùng ngon nghẻ, chả có vấn đề gì suốt đôi năm qua ! chắc số mình may

Guest
    Các bác cho em hỏi ké với q10 dùng có bị bất tiện khi màn hình ko to lắm khi lướt web bị thoát ma màn hình đa nhiệm ko vậy, em kết q10 nhưng nghĩ đến cảnh đó là thấy bực mình rồi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Các bác cho em hỏi ké với q10 dùng có bị bất tiện khi màn hình ko to lắm khi lướt web bị thoát ma màn hình đa nhiệm ko vậy, em kết q10 nhưng nghĩ đến cảnh đó là thấy bực mình rồi
    thật lòng thì thi thoảng bị vậy, nhưng 1 tuần chắc 1, 2 lần do "k quen tay" thôi bác. chứ em thì thấy bình thường ạ

Trích dẫn Gửi bởi MrStar1102
    thật lòng thì thi thoảng bị vậy, nhưng 1 tuần chắc 1, 2 lần do "k quen tay" thôi bác. chứ em thì thấy bình thường ạ
    bay giờ em mua q10 thì có nên ko ạ, theo bác thì nó có đáp ứng đủ hết mọi nhu cầu ko(em ko có nhu cầu chơi game), em chỉ lo vụ chạy android nhưng chip cùi chạy bị chậm thoii

Thế bạn mua đt android đi bàn làm gì nữa

chạy bt hết, thoát tk Facebook đi, dùng trình duyệt của máy mà vào face, chế độ tiết kiệm pinn kích cả tắt dữ liệu di động và định vị. Máy sẽ k lo bị nóng và đủ time cho 1 ngày

Mọi người cho em hỏi giờ mua Q10 mới thì có nên mua hàng Thái ở dauden k hay mua hàng cũ ở HNO3? Ai có kinh nghiệm chỉ em chỗ mua với!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-09-2015, 01:22 PM
  2. Help... Z10 002 ngốn pin nhiều quá!!
    Bởi maytinhcure7749 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 12:02 PM
  3. [chia sẻ] độ tản nhiệt cho Smartphone , Tiêu Giảm Nhiệt cho chip & máy
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-06-2014, 09:44 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-12-2012, 07:25 PM
  5. Easy Photo Merge v25 || Ghép nhiều bức ảnh của bạn thành một với nhiều Layouts đẹp
    Bởi giangmasterlife trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 10:22 PM