Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Guest

Có lẽ câu hỏi này bạn hỏi trực tiếp tgdđ thì hợp lý hơn

Có Visa thì mua luôn trên BBW chứ tới TGDĐ chi bác?

em cũng muốn mua ứng dụng nhưng ngặt nỗi ngại ngại vấn đề thẻ. bác chủ thớt thử rồi review đi

Mình thấy thẻ visa giờ làm rất dễ, có NH làm miễn phí, có NH tính phí, tùy đợt, đã có thẻ atm, tài khoản của NH nào thì ra đó kêu làm cái thẻ visa là được rồi, 1 năm tốn khoản 60k phí thẻ là xài vi vu, rất tiện nữa. Chả phải lăn tăn đắn đo suy nghĩ gì.

Trích dẫn Gửi bởi thaitruongdien
    Mình muốn mua ứng dụng bằng thẻ Visa TẠI thegioididong (230 000 đồng/ thẻ) được không và cách sử dụng + mua như thế nào? Xin giúp đỡ!
    Bạn lại TGDD nói bán 1 cái thẻ Visa 200.000đ người ta bán cho 30k là tiền phí nhé bạn. Sau khi mua bạn kich hoạt thẻ bằng cách nt theo cú pháp có trong hdsd của thẻ, hoặc hỏi nv kỷ thuật tại đó. Sau khi kich hoạt xong thì vào BBW mà add thẻ vào trong phần cài đặt/Tuy chọn thanh toán, nhập password BBID vào, có 2 dạng tt qua thẻ Visa/Master hoặc qua Paypal. Nếu bạn có tk pp thì verify tk từ thẻ của TGDD vào, còn kg thì mua theo thẻ Visa đó luôn.

Trích dẫn Gửi bởi doanvm09
    em cũng muốn mua ứng dụng nhưng ngặt nỗi ngại ngại vấn đề thẻ. bác chủ thớt thử rồi review đi
    Bạn lại TGDD, VienthongA, FPT ... mua thẻ VISA như mua 1 thẻ cào bt thôi, tuỳ theo từng chổ mà nó tinh phí khác nhau. Như TGDD thì 230k/card (200k+30k tiền phí).
    Chúc các bác vui vẻ bên bb yêu dấu, add thẻ thành công và lựa chọn tốt những pm ưng ý cho bb của minh nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran
    Bạn lại TGDD nói bán 1 cái thẻ Visa 200.000đ người ta bán cho 30k là tiền phí nhé bạn. Sau khi mua bạn kich hoạt thẻ bằng cách nt theo cú pháp có trong hdsd của thẻ, hoặc hỏi nv kỷ thuật tại đó. Sau khi kich hoạt xong thì vào BBW mà add thẻ vào trong phần cài đặt/Tuy chọn thanh toán, nhập password BBID vào, có 2 dạng tt qua thẻ Visa/Master hoặc qua Paypal. Nếu bạn có tk pp thì verify tk từ thẻ của TGDD vào, còn kg thì mua theo thẻ Visa đó luôn.
    Bạn lại TGDD, VienthongA, FPT ... mua thẻ VISA như mua 1 thẻ cào bt thôi, tuỳ theo từng chổ mà nó tinh phí khác nhau. Như TGDD thì 230k/card (200k+30k tiền phí).
    Chúc các bác vui vẻ bên bb yêu dấu, add thẻ thành công và lựa chọn tốt những pm ưng ý cho bb của minh nhé!
    thegioididong.com/tin-tuc/the-visa-vietinbank-dung-de-mua-game-ung-dung-tai--549302
    Em không thấy nó đề cập tới BlackBerry. Liệu ổn không bác ơi. Thanh toán nuột chứ. Em chỉ sợ tiền đi rồi mà ứng dụng ở lại =))

Mình có mượn được cái thẻ visa của thằng e,add thẻ ok nhưng khi thanh toán toàn bị lỗi AW10000C chả hiểu vì sao,hỏi thì có người nói do trong thẻ hết tiền nhưng kiểm tra thẻ thì vẫn còn tiền có bác nào biết khắc phục lỗi này ko :v

Trích dẫn Gửi bởi doanvm09
    thegioididong.com/tin-tuc/the-visa-vietinbank-dung-de-mua-game-ung-dung-tai--549302
    Em không thấy nó đề cập tới BlackBerry. Liệu ổn không bác ơi. Thanh toán nuột chứ. Em chỉ sợ tiền đi rồi mà ứng dụng ở lại =))
    Dùng tốt bạn ơi! Mình dùng ok và add tk trong thẻ qua paypal luôn, còn kg thì mua trực tiếp bằng thẻ đó trên BBW luôn khỏi cần qua paypal. Nếu qua paypal thì bị trừ 60k, nghe nói đây là phí xác thực thẻ Visa/Master, cuối tháng pp sẽ trả lai. Bạn yên tâm đi nhé!
    Chúc bác add thẻ thành công và mua được những ứng dụng hay cho e bb yêu dấu của mình!
    Chào thân ái và đoàn kết!

Trích dẫn Gửi bởi longbeo260688
    Mình có mượn được cái thẻ visa của thằng e,add thẻ ok nhưng khi thanh toán toàn bị lỗi AW10000C chả hiểu vì sao,hỏi thì có người nói do trong thẻ hết tiền nhưng kiểm tra thẻ thì vẫn còn tiền có bác nào biết khắc phục lỗi này ko :v
    Trong trường họp này nguyên nhân là do tk paypal hết tiền. Vì vậy bạn nên Verify thêm tiền từ thẻ qua tk paypal, mỗi lần như vậy bạn bị trừ 60k nhé! Còn bạn không muốn thông qua paypal thì bạn add tk của thẻ Visa trực tiếp trên BBW nhé!
    Lưu ý: Tài khoản còn hiệu lực và số tiền trong tk còn dư tối thiểu = số tiền mua ứng dụng+100k (nếu trong trường họp bạn mua trực tiếp qua thẻ nhé!).
    Chúc bạn thành công!

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-09-2016, 10:26 PM
  2. Mua ứng dụng trên BBworld
    Bởi vananh06021990 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-06-2016, 09:59 AM
  3. [Help] Mua ứng dụng trên BBWorld không thành công vẫn bị trừ tiền!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 18-11-2014, 07:52 PM
  4. Mua App trên BBWorld
    Bởi hanggiasoc trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-08-2014, 12:39 PM
  5. [giúp đỡ] Mua game trên BBworld nhưng không tải được
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-10-2013, 10:01 AM