Kết quả 1 đến 8 của 8
    Em không biết nên post vào box nào, có gì nhờ mod chuyển đúng địa chỉ hộ em ạ
    Qua hơn 1 năm gắn bó với Passport rồi, em rất thích bàn phím, dáng độc, pin trâu của em nó; nhưng hiện tại thì thấy BB10 dù không muốn nói nhưng đang trên đà rụng nụ. Em đang học CNTT, cũng muốn có một con iOS hoặc Android để tiện học lập trình, vọc phá nên lại càng phân vân hơn nữa. Các bác tư vấn hộ em, em có nên chia tay PP không? Giá cả ra đi là như nào? Tình trạng là ngon hết, chỉ có mặt lưng bị trầy xước thôi (cái lớp nhựa ấy)

Guest
    Em lên nhattao thì thấy. Giờ chỉ còn 7t trở lại thôi.
    Nếu thích lập trình thì học lập trình cho BB cũng được. Anh ngồi rảnh cũng viết app nhỏ cho vui. ^^

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Em lên nhattao thì thấy. Giờ chỉ còn 7t trở lại thôi.
    Nếu thích lập trình thì học lập trình cho BB cũng được. Anh ngồi rảnh cũng viết app nhỏ cho vui. ^^
    vâng, em đang phân vân lắm. mà bác viết ứng dụng gì rứa, share em test với :3

Trích dẫn Gửi bởi leminhhieuctvn
    vâng, em đang phân vân lắm. mà bác viết ứng dụng gì rứa, share em test với :3
    Mình viết app nhỏ để chơi thôi. Đã viết 1 app để quản lý thời gian nhận email. Đang viết 1 app để hẹn giờ gửi email. ^_^
    Rảnh thì vào channel có dưới chữ ký của mình ấy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Mình viết app nhỏ để chơi thôi. Đã viết 1 app để quản lý thời gian nhận email. Đang viết 1 app để hẹn giờ gửi email. ^_^
    Rảnh thì vào channel có dưới chữ ký của mình ấy.
    quào, chắc em giữ lại em pp, rồi sau này hốt 1 em android tàm tạm để học nhỉ :3

quào, chắc em giữ lại em pp, rồi sau này hốt 1 em android tàm tạm để học nhỉ :3
    Tùy em thôi. Miễn sao tìm thấy sự yêu thích, niềm vui trong đó. ^_^

Mà tiện đây giữ lại em PP thì cũng tân trang em nó xíu, bác nào biết khắc phục cái mặt lưng cho em nó không ạ? Nhìn em nó trầy em xót quá :3

Guest
    Em không biết nên post vào box nào, có gì nhờ mod chuyển đúng địa chỉ hộ em ạ
    Qua hơn 1 năm gắn bó với Passport rồi, em rất thích bàn phím, dáng độc, pin trâu của em nó; nhưng hiện tại thì thấy BB10 dù không muốn nói nhưng đang trên đà rụng nụ. Em đang học CNTT, cũng muốn có một con iOS hoặc Android để tiện học lập trình, vọc phá nên lại càng phân vân hơn nữa. Các bác tư vấn hộ em, em có nên chia tay PP không? Giá cả ra đi là như nào? Tình trạng là ngon hết, chỉ có mặt lưng bị trầy xước thôi (cái lớp nhựa ấy)
    Giá cả còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm. Nguồn gốc công ty hay xách tay, hết bảo hành ko, ngoại hình, phụ kiện, bệnh tật gì không
    Con Passport đời 1 rẻ nhất trên nhattao bán khoảng 6tr, đắt nhất khoảng 8tr.

Sent from my Passport using Tapatalk

Các Chủ đề tương tự

1. Có nên thay bàn phím đỏ cho Blackberry passport đen
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-09-2017, 06:02 AM
  2. [Chia sẻ] Cảm nhận nhanh về BlackBerry Passport sau vài ngày sử dụng
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 278
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:30 PM
  3. bàn bạc chia sẽ về lỗi BlackBerry Passport mất sóng
    Bởi lephuchoang997 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-12-2016, 09:31 PM
  4. Chia sẻ một chút về BlackBerry Blend trên Passport
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 06:25 PM
  5. Vì sao bạn nên sử dụng tính năng chia sẻ vị trí trong BBM?
    Bởi lebelaona trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 12:44 PM