Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    Mọi người cho em hỏi với ạ. Em dùng Z10. Dùng thẻ nhớ ADATA 8GB. Em bị tình trạng là dùng trên BB hay bị mất dữ liệu (nhưng dữ liệu còn trên thẻ nhớ) Em đã chụp ảnh, quay phim, các kiểu vẫn còn. Nay restart lại máy, vào file manager thấy thẻ nhớ trống trơn. Chụp ảnh lại và restart lại máy lần nữa thì chỉ còn ảnh ms chụp. Em bị mấy lần r. Bực quá lấy đầu đọc thẻ nhớ ra đọc thì vẫn còn nguyên dữ liệu, cả mới cả cũ. Lắp lại thẻ nhớ thì vào file manager mất luôn file mới chụp >.< nhưng phần hình ảnh vẫn còn. Em đang restart lại lần nữa xem nó có hiện lại mấy cái ảnh vừa chụp ko. Mn đoán bệnh hộ em với =.=

Trích dẫn Gửi bởi GinVN
    Mọi người cho em hỏi với ạ. Em dùng Z10. Dùng thẻ nhớ ADATA 8GB. Em bị tình trạng là dùng trên BB hay bị mất dữ liệu (nhưng dữ liệu còn trên thẻ nhớ) Em đã chụp ảnh, quay phim, các kiểu vẫn còn. Nay restart lại máy, vào file manager thấy thẻ nhớ trống trơn. Chụp ảnh lại và restart lại máy lần nữa thì chỉ còn ảnh ms chụp. Em bị mấy lần r. Bực quá lấy đầu đọc thẻ nhớ ra đọc thì vẫn còn nguyên dữ liệu, cả mới cả cũ. Lắp lại thẻ nhớ thì vào file manager mất luôn file mới chụp >.< nhưng phần hình ảnh vẫn còn. Em đang restart lại lần nữa xem nó có hiện lại mấy cái ảnh vừa chụp ko. Mn đoán bệnh hộ em với =.=
    Bạn kiểm tra xem thẻ nhớ có bị dính virus làm ẩn thư mục không? Hoặc cho chắc ăn thì copy toàn bộ dữ liệu ra máy tính. Gắn thẻ nhớ vô máy điện thoại format rồi copy dữ liệu vô

Các Chủ đề tương tự

1. Sachesi for BB10 - Tìm kiếm và tải file bar của OS ngay trên BB10
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:45 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-07-2014, 06:20 PM
  3. Lỗi ko được mở file đính kèm trong mail trên bb10
    Bởi leha0202 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-07-2014, 10:25 PM
  4. ứng dụng trên blackberry world là file bar hay file afk thế