Kết quả 1 đến 9 của 9

Thưa là bác đang dùng bản rom cho anh Dev vậy nên nó hiện mã PIN (0x....) đánh dấu ạ.
    Muốn hết thì bác up lại rom official là hết ạ.
    Mà chắc bác đang dùng 10.3.3, vậy... để nguyên thôi.

Bạn đã up phiên bản rom DEV (thường là rom có dạng 10.3.1.xxx) nên hiện mã pin 4 góc, nếu bạn up bản 10.3.2.xxx thì còn up rom khác được, còn đang 10.3.3 dev rồi thì đành đợii thôi

Guest
    Chuẩn là 10.3.3 các bác ạ sau một hồi vọc vạch thử. Vậy là không có cách nào để hạ nó xuống và phải sống chung với lũ ạ

Xin chúc mừng bạn đã gia nhập 10.3.3 và chờ off! Keke

Lưu ý cho các bác mới lên 10.3.3 là tranh thủ lúc còn nhớ pass của BBID thì ghi lại ở đâu đó đi, để lỡ quên pass mà chưa off Protect là koi như có cục chặn giấy mới. Và nếu off được thì ko thể On lên đc ). Chào mừng bạn đến với club hóng 10.3.3 off<:-P

Trích dẫn Gửi bởi Jzz
    Lưu ý cho các bác mới lên 10.3.3 là tranh thủ lúc còn nhớ pass của BBID thì ghi lại ở đâu đó đi, để lỡ quên pass mà chưa off Protect là koi như có cục chặn giấy mới. Và nếu off được thì ko thể On lên đc ). Chào mừng bạn đến với club hóng 10.3.3 off<:-P
    Quên pass thì lên web reset được mà, nhớ cái mail đăng ký là được

Khó chịu với cái mã Pin 4 góc thật, biết bao giờ cho hết đây

Chờ off sẽ hết! Bạn mới có mấy cái mã Pin chứ nhiều người còn bị nhiều lỗi khó chịu khác cơ