Kết quả 1 đến 6 của 6
    Như các bác đã biết,dạo gần đây có 1 vài anh em sử dụng BlackBerry Passport bị dính lỗi sóng kém, chập chờn, hoặc mất hẳn sóng. Nhân đây cho mình hỏi những bác đã từng dính lỗi này vài câu.
    1 . Các bác có hay chạy quá nhiều ứng dụng cùng 1 lúc gây nóng máy trong thời gian lâu ko?
    2. Có hay thường xuyên vừa cắm sạc vừa sử dụng đt làm cho máy bị tăng nhiệt độ, gây quá nhiệt không?
    3 Truớc khi bị có triệu chứng gì ko ag.
    4. Có vài a e có nói khi cài Rom mới vào là bị lỗi này, vậy là cái xong bị luôn hay dùng 1 time mới bị.
    Và tiện tham khảo luôn các a e dùng BlackBerry Passport thấy vấn đề sóng sánh của pp thế nào. Còn với cá nhân em, em thấy sóng pp tuơng đối là khoẻ!
    AE cùng bàn luận nhé.

Cá nhân mình cũng thấy PP sóng khoẻ. Đặt cùng chỗ với mấy em sony, vẫn phát wifi ầm ầm trong khi mấy em sony sóng chập chờn.

Guest
    Góp ý tý..... thớt giật tít để chữ TIPs mà nội dung thì k fải tip.... đang suy nghĩ thớt có hiểu nghĩa chữ này k???

Tớ cũng có 1 con Passport mang lên Cty CP Dầu Khí (Phân phối BB tại VN) để bảo hành, nhưng cũng đành pó tay vì không có linh kiện. Đành sắm thêm 1 em Nokia cùi bắp về nghe gọi, còn con Passport này mang về chơi game, với lướt face hay chặn giấy thôi. Pó tay với Blackberry rồi, từ nay không chơi với BlackBerry nửa. Làm toi hết 14 củ haizzzz

Mình cũng mới lên passport, đi làm ngoài trung tâm thành phố( mình ở Hà Nội) thì sóng chập chờn, về đến nhà ở ngoại thành thì sóng căng đét full vạch sóng. Cũng chán BB quá rồi, trước cũng dính 1 cái Q10 đi bảo hành mấy lần. Chia sẻ mong anh em cùng tìm lời giải cho bệnh này của passport.

confirm là pp của mình cũng hay bị mất sóng, thi thoảng phái tháo sim, reset máy T_T

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Cảm nhận nhanh về BlackBerry Passport sau vài ngày sử dụng
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 278
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:30 PM
  2. Có nên chia tay Blackberry Passport?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 09:13 AM
  3. blackberry passport không nhận sóng điện thoại
    Bởi tienanhTBa3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 19