Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Chào các bác! Mình ngồi tìm mãi mà chưa ra cách lấy danh bạ từ chiếc Q10 sang những máy BB chạy OS thâp hơn. Bác nào có kinh nghiệm Share mình với nhé! Thanks trước!
    Mà lưu ý là chỉ có danh bạ trong máy thôi nhé. chưa có trong Email, chưa có trong outlook, mà BBL chưa cho lấy từ BB 10 sang outlook, protect hình như cũng chưa hỗ trợ đẩy danh bạ từ máy bb10 lên BB ID phải ko các bác.

Didong365 BlackBerry Link bản mới nhất đã hỗ trợ đồng bộ 2 chiều với Outlook rồi mà

=> BlackBerry Link cập nhật v1.1.1.26 cho Windows và 1.1.1.13 cho MacOS

=> [Hướng dẫn] Đồng bộ Danh bạ và lịch giữa BlackBerry 10 và máy tính qua BlackBerry Link

Thanks bác vnbb nhé! Good quá!

còn một cách khác nhé, dung phần mềm "intouchapp" cũng được, coi như một phần mềm trung gian làm nhiệm vụ backup và download contacts

cheers

còn một cách khác nhé, dung phần mềm "intouchapp" cũng được, coi như một phần mềm trung gian làm nhiệm vụ backup và download contacts

cheers

Dùng ContactX để xuất danh bạ trong BB10 ra file .vcs, import vào Outlook cũng là một cách. Mình thấy cách của bạn hazi dùng InTouch cũng hay. App đó có cả trên BB10 lẫn BBOS đấy. Ngoài ra, nếu muốn chuyển danh bạ sang một máy khác, có cả phần mềm SwitchDevice nữa, support cho nhiều hệ điều hành!

Dùng ContactX để xuất danh bạ trong BB10 ra file .vcs, import vào Outlook cũng là một cách. Mình thấy cách của bạn hazi dùng InTouch cũng hay. App đó có cả trên BB10 lẫn BBOS đấy. Ngoài ra, nếu muốn chuyển danh bạ sang một máy khác, có cả phần mềm SwitchDevice nữa, support cho nhiều hệ điều hành!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Dùng ContactX để xuất danh bạ trong BB10 ra file .vcs, import vào Outlook cũng là một cách.
    BlackBerry Link nó đồng bộ 2 chiều với Outlook luôn rồi sao phải rắc rối thế chú

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Dùng ContactX để xuất danh bạ trong BB10 ra file .vcs, import vào Outlook cũng là một cách.
    BlackBerry Link nó đồng bộ 2 chiều với Outlook luôn rồi sao phải rắc rối thế chú

Úi giời, cài vào cho có cái driver thôi anh. Với em, nó vô dụng và vô số hại!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry sẽ chuyển sang thiết kế thiết bị cho đối tác sản xuất
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-07-2016, 01:39 PM
  2. Chuyển danh bạ từ gmail sang danh bạ cục bộ trên z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-06-2016, 08:15 AM
  3. Chuyển danh bạ từ 87 sang Z10
    Bởi ngocha2015 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-07-2014, 01:50 AM
  4. Odebrecht vừa mua 3500 thiết bị BB10 và chuyển sang dùng BES 10
    Bởi abmmusic2811 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 05:56 PM
  5. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-01-2014, 03:49 PM