Kết quả 1 đến 8 của 8
    EM đang gom lúa để rước em

z10, tại thấy z10 lướt web nhanh hơn q10, bàn phím ảo cũng tốt, màn hình lại rộng. Nhưng vẫn hơi lăn tăn chút.
    Đó là do mình hay chơi game trên playbook, thấy

cảm ứng không thực sự tốt. Giả dụ như khi chơi AirAttack, phải thường xuyên di chuyển máy bay nhưng rất hay bị trượt cảm ứng (máy bay ko đi theo di chuyển của tay); thêm nữa những lúc đẩy máy bay ra sát rìa màn hình, thường bị thu nhỏ cửa sổ làm dán đoạn, rất ức chế.
    Không biết khi chơi

game trên z10 có bị vậy không nữa? các bác cho em ý kiến với ạ?

không ai trả lời giúp mình sao?

Cảm ứng của PB không có cửa so với Z10 đâu bạn :-?

Còn đẩy ra viền màn hình mà bị thu nhỏ thì nó do hệ điều hành chứ :-?? PB đâu đã lên BB10 đâu :-??

Ai biết cách cài ứng dụng java và game java cho BB 10 không? BB10 hỗ trợ java mà ko biết cách cài các ứng dụng này.

Trích dẫn Gửi bởi hanh0689
    EM đang gom lúa để rước em z10, tại thấy z10 lướt web nhanh hơn q10, bàn phím ảo cũng tốt, màn hình lại rộng. Nhưng vẫn hơi lăn tăn chút.
    Đó là do mình hay chơi game trên playbook, thấy cảm ứng không thực sự tốt. Giả dụ như khi chơi AirAttack, phải thường xuyên di chuyển máy bay nhưng rất hay bị trượt cảm ứng (máy bay ko đi theo di chuyển của tay); thêm nữa những lúc đẩy máy bay ra sát rìa màn hình, thường bị thu nhỏ cửa sổ làm dán đoạn, rất ức chế.
    Không biết khi chơi game trên z10 có bị vậy không nữa? các bác cho em ý kiến với ạ?
    bạn xem video này để biết rõ hơn nhé
    <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/qSrpHxb-QBk?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

ram 2gb chứ sao 1gb nhỉ? trong cái đoạn video trên nó nói ram 1 gb

mình đã được trải nghiệm z10 rồi, có cảm giác là khi chơi game thì thao tác vuốt thu nhỏ đòi hỏi phải chậm và chắc hơn nên thu nhỏ khó hơn, chứ không hoàn toàn chỉ do game xoay hướng ngang như video trên nói. (trong video, mod bên cellphones cũng thử vuốt mà ko có được nên bác ấy bỏ qua)

k hề khó chịu nhưng nên chịu khó chờ đợi khi game loading nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Little 3 Kingdoms - Game thủ thành cực hay cho BB10 đang cho tải Free trên BBWorld [Game Việt]
    Bởi maihuongkute5 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 03:29 AM
  2. giúp e voi. z3 của e vào game rồi rất khó thoát ra
    Bởi binhdoan09 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 06:51 PM
  3. Khó chịu khi xem ảnh trên bb 9700
    Bởi pcbminhthanh trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 01:56 AM
  4. khó chịu về vấn đề xem ảnh trên z10 os 10.2
    Bởi cokhithinhvuong86 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 07-01-2014, 12:43 PM
  5. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-01-2013, 09:53 AM