Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: Worms 2: Armageddon

Worms 2: Armageddon tiếp tục câu chuyện xung quanh cuộc chiến của những con sâu vui nhộn. Vẫn giữ lối chơi chiến thuật theo lượt, người chơi sẽ có những giây phút thư giãn tuyệt vời khi điều khiển những chú sâu tham gia trên những chiến trường hấp dẫn với các loại vũ khí mà bạn sẽ không hề ngờ tới.

Một số tính năng chính:
    • Vũ khí cơ bản: cừu, lựu đạn, lừa bê tông, nhày dù, gậy bóng chày, dây thừng ninja....
    • Vũ khí mới: Súng tự động, nam châm điện, bom xăng, thuốc độc, bom napalm...
    • Chế độ chơi đơn (Single Player):<ul>
      <li>Chế độ Campaign: bao gồm 30 nhiệm vụ thông qua 5 vùng chiến khác nhau.
    • Chế độ Body Count: Người chơi sẽ phải gặp liên tục những đợt đổ quân của kẻ thù qua 5 vùng chiến ngẫu nhiên.
    • Chế độ Practice: Dành cho người mới chơi luyện tập trước khi tham gia vào 2 chế độ chơi chính.
    </li>[*]Chế độ chơi Multiplayer:
    • <li>Hỗ trợ kết nối Bluetooth từ 1-4 người.
    • Hỗ trợ kết nối Wi-fi từ 1-2 người.
    • Nhiều chế độ chơi: Fort Mode, Forts Pro Mode, Crazy Crates...
    • Một số chế độ chơi ưa chuộng: "Bazooka and Grenade, Melee, Gun Show, Heads Up....
    • Nhiều cấp độ: Beginner, Intermediate và Pro.
    </li>
    </ul>Một số tính năng online:
    • Plus + sẽ cung cấp phần thưởng trong game, danh sách bạn bè và bảng xếp hạng.
    • Hỗ trợ đăng điểm số cao nhất của bạn lên Facebook và Twitter.
    • Những phần tùy chỉnh mới:
    • Cập nhật thêm tính năng tùy chỉnh chế độ chơi game, cho phép người chơi thiết lập theo ý của mình ở cả chế độ offline hoặc online.
    • Cập nhật thêm chế độ tạo nhóm, cho phép bạn thiết kế cho từng chiến binh của mình.
    • Mỗi khi hoàn thành một nhiệm vụ, bạn sẽ được thưởng vàng dùng để sắm đồ và mở khóa một số loại vũ khí ở chế độ Multiplayer.
    • Và một số tính năng khác....
    Một số tính năng phụ:
    • Nét đồ họa 3D ở phần phông nền, hiệu ứng nước và một số hiệu ứng đồ họa khác được cải thiện đáng kể trên iPhone 3GS và iPhone 4.
    • Có thể mở khóa đến 30 phần thưởng trong game.
    • Tính năng lưu game tự động mõi khi bạn thoát game.
    • Thêm tính năng quay lại những màn vừa chơi để bạn rút kinh nghiệm.
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/1DNe2P-2G7w?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

LINK
    - APK : https://www.mediafire.com/?abuwe2klk2gus53
    - DATA (chép vào misc/android/android/obb) : http://www.mediafire.com/download/g2e7o998v90b47x/com.worms2armageddon.app.rar

Guest
    Đã thử cài vào Z10, không chạy được, toàn bị out ra

Nếu theo link topic phân loại các app có thể chạy được trên playbook/BB10 thì app này hoàn toàn không chạy được

http://blackberryvietnam.net/thread...roid-nao-co-the-chay-duoc-tren-playbook.6321/

Tất cả game mình post trong box là mình đều test và nó work cả, có 1 số game phải Hide cái bar đi. Thoát hẳn ra (dùng Task Manager kill process) xong mở lại là nó chạy à.

Mình đang dùng Z10-002 OS 10.2.1.2141

Guest
    Bác chỉ cho em cách cài app android với ạ. Em tải và cài Asphal 8 và nova3 toàn bị out không vào đc thôi ạ. Pin em là 2AE5310E. Thanks bác trc ạ

Bây giờ có thể cài trực tiếp file apk được rồi, dễ dàng test app android. 2 game bạn nêu ở trên vẫn chưa fix đc để chơi trên BB10. Bạn có thể tham khảo các game mình đã post trong box, đều work 100%.

Trích dẫn Gửi bởi happy_fogvn
    Tất cả game mình post trong box là mình đều test và nó work cả, có 1 số game phải Hide cái bar đi. Thoát hẳn ra (dùng Task Manager kill process) xong mở lại là nó chạy à.

Mình đang dùng Z10-002 OS 10.2.1.2141
    Mình cũng đang dùng Z10-002 OS 10.2.1.2141, đã cài apk + copy data vào đường dẫn như bạn nói misc/android/Android/obb nhưng không được

Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn không, vì vào game phát là nó tự out, cái Task Manager kill process là như thế nào, mình ko hiểu lắm, có giống Device Monitor không

Trích dẫn Gửi bởi Lưu nghiệp
    Bác chỉ cho em cách cài app android với ạ. Em tải và cài Asphal 8 và nova3 toàn bị out không vào đc thôi ạ. Pin em là 2AE5310E. Thanks bác trc ạ
    Game nova thì bạn tải file bar từ topic này, rồi sideload = vnbb hoặc sachesi (game hơi nặng nên sideload hơi lâu đó)

T đã chơi đến màn gần cuối thì xóa thì khó
    http://bbvietnam.com/threads/n-o-v-a-3-game-fps-cuc-dinh-cho-playbook.12355/

kinhcan_89 : bạn thử tắt wifi rồi vào lại xem thế nào. Hide cái bar đi thử xem.

Task Manager là app free mình cài trên app world, mình thấy quản lý các ứng dụng chạy ngầm cũng khá tốt, giống như Task killer của android.

Trích dẫn Gửi bởi kinhcan_89
    Nếu theo link topic phân loại các app có thể chạy được trên playbook/BB10 thì app này hoàn toàn không chạy được

http://blackberryvietnam.net/thread...roid-nao-co-the-chay-duoc-tren-playbook.6321/
    Cái này cũ rích rồi bạn, nó chỉ dành cho Android runtime cũ trên PB thôi, còn Android runtime trên BB10 nó khác hẳn rồi, hỗ trợ hầu như tới 90% app Android.

Không chạy được hay bác chủ thớt nhầm sang playbook rồi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Worms 3 - Game Đại Chiến Sâu Bọ 3 hấp dẫn cho BB 10
    Bởi xinhnguyenpru trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-12-2014, 01:40 PM
  2. WORMS 2010 cho BlackBerry
    Bởi knock8out trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 02-02-2013, 04:03 AM
  3. Armageddon Squadron - Bắn máy bay 3D trên PB của Polarbit
    Bởi huongxinhf213 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-11-2012, 09:07 PM
  4. Game WORMS 2010 cho tất cả các dòng(tặng thêm các bác vài game khác)
    Bởi dinhhp84 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 01:07 AM
  5. worms cho Os4.5
    Bởi pcbminhthanh trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-06-2011, 05:16 PM