Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi Rubi Trần
    Xin chào cả nhà! Mình mới dùng bb đang cần mọi người giúp
    Xin mọi người chỉ mình cách gỡ candy crush saga khoi z10 với ạ.Mình cài đặt xong bị lỗi ko xài dc mà ko làm sao xóa dc đi.thanks mọi người rất nhiều.
    muốn xóa bất kỳ ứng dụng nào thì giữ tay vào ứng dụng đó vài giây đợi cho mành hình ứng dụng rung rinh sẽ hiện cái thùng rác kích vô đó để xóa

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva

View attachment 9523
    Bác aviaiva có dùng Remote Control à, hướng dẫn em dùng với. Thỉnh thoảng muốn remote vào cái máy ở nhà để lấy dữ liệu mà chưa biết dùng cái này. Thank bác.

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Bác aviaiva có dùng Remote Control à, hướng dẫn em dùng với. Thỉnh thoảng muốn remote vào cái máy ở nhà để lấy dữ liệu mà chưa biết dùng cái này. Thank bác.
    Bản free này chỉ hỗ trợ điều khiển máy tính từ xa qua mạng wifi sao lấy được dữ liệu. Nói chung nó thay con chuột ko dây thôi, muốn dùng được thì phải tắt fire wall trên pc. Em chỉ dùng để next tập phim hoặc trình chiếu PowerPoint.

Bản free này chỉ hỗ trợ điều khiển máy tính từ xa qua mạng wifi sao lấy được dữ liệu. Nói chung nó thay con chuột ko dây thôi, muốn dùng được thì phải tắt fire wall trên pc. Em chỉ dùng để next tập phim hoặc trình chiếu PowerPoint.
    À, ý em là để remote vào máy tính ở nhà, rồi tải file lên box.net hay mediafire chẳng hạn, hoặc thỉnh thoảng đặt máy ở nhà down torrent ý mà. Mấy cái remote này em không rành lắm, trước em cài cái 2X Client for RDP Remote Desktop nhưng không biết xài nên đành xoá đi rồi.

http://appworld.blackberry.com/webstore/content/124930/?lang=en

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    À, ý em là để remote vào máy tính ở nhà, rồi tải file lên box.net hay mediafire chẳng hạn, hoặc thỉnh thoảng đặt máy ở nhà down torrent ý mà. Mấy cái remote này em không rành lắm, trước em cài cái 2X Client for RDP Remote Desktop nhưng không biết xài nên đành xoá đi rồi.

http://appworld.blackberry.com/webstore/content/124930/?lang=en
    Không dùng được vì nó không có màn hình để nhìn và nó điều khiến qua wifi nên ko ở nhà thì ko đúng được, nếu bác ở xa teamview vẫn là vô địch

hii tks bác aviaiva nhé! e đã xóa được rồi.Hix đúng là như mọi người nói dùng bb là phải đam mê.Ah mà bác cho e hỏi hiện tại thi bản rom nào là tốt nhất cho Z10 -stl 003 bác ơi?

hii tks bác aviaiva nhé! e đã xóa được rồi.Hix đúng là như mọi người nói dùng bb là phải đam mê.Ah mà bác cho e hỏi hiện tại thi bản rom nào là tốt nhất cho Z10 -stl 003 bác ơi?
    mới nhất là ngon nhất, nếu bác thích leak thì có 10.2.1375 hoặc muốn trải nghiệm tính năng mới thì 10.3.296 (có hiện mã pin ở bốn góc như hình bài 2)

mới nhất là ngon nhất, nếu bác thích leak thì có 10.2.1375 hoặc muốn trải nghiệm tính năng mới thì 10.3.296 (có hiện mã pin ở bốn góc như hình bài 2)
    cho mình xin bản rom 10.3.296 dc ko?ah nhưng bản này hiệu suất pin thì thế nào bác aviaiva?

cho mình xin bản rom 10.3.296 dc ko?ah nhưng bản này hiệu suất pin thì thế nào bác aviaiva?
    Bản rom của bác đây: xem link dưới (không dùng cho STL-001)
    http://bbvietnam.com/threads/os-10-3-0-296-cho-blackberry-z10-stl100-2-3-4.32696/unread
    Nếu máy bác hiện tại là STL001 thì không nên trải nghiệm bản rom này vì còn nhiều hạn chế lắm.
    Đánh giá nhanh (STL-002/003/004 đều giống nhau)
    http://bbvietnam.com/threads/mot-va...n-leaked-os-10-3-0-296-tren-z10-stl002.32704/
    Pin bản leak 10.3 rất ổn, nhỉnh hơn 10.2 một chút nhưng nếu chạy ăn roi thì pin tụt nhanh hơn huyết áp nhiều.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. màn hình khóa q10
    Bởi ncsmot583 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-08-2015, 12:52 AM
  2. các bác cho em hỏi, game candy crush!
    Bởi tran14252 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 25-04-2014, 12:40 AM
  3. Không hiểu sao máy em từ hôm lên 2228 đến h không thể chơi được candy nữa.
    Bởi tra.ngocnu trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 14-04-2014, 02:59 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-08-2013, 02:00 AM
  5. Purple Candy theme
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Bài viết cuối: 28-10-2011, 08:10 AM