Kết quả 1 đến 6 của 6
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>Maxim By Maxim
    Version: 1.0
    Released: Apr 4th, 2013
    File Size: 409 KB
    Maxim là một tạp chí được coi là "Dành cho đàn ông", không biết chị em có thích xem không nhỉ? Sau đây là phần giới thiệu về ứng dụng mà hãng này mới đưa lên BlackBerry World dành cho BlackBerry 10.

Chào mừng bạn đến Maxim, ngôi nhà của tất cả mọi thứ hài hước, gợi cảm và tuyệt vời mà chắc chắn bạn sẽ thích thú! Trên ứng dụng này, bạn sẽ tìm thấy video của các cô gái nóng bỏng nhất trên thế giới, bao gồm cả những video hậu trường các buổi chụp ảnh trang bìa quyến rũ nhất của Maxim. Cẩn thận không để nước dãi chảy xuống làm hỏng chiếc BlackBerry của bạn, cũng có thể làm chiếc BlackBerry của bạn cháy vì quá HOT đấy.

Nhưng đó là không phải tất cả: Chúng tôi cũng vui nhộn. Mỗi ngày bạn sẽ tìm thấy video với mất của của chúng tôi trên những tin tức-đặc biệt, tin tức có liên quan đến thể thao, TV, phim, âm nhạc, trò chơi video, thực phẩm, rượu, những tình huống nguy hiểm điên rồ, người nổi tiếng, các tiện ích, sex, xe hơi và nhiều hơn nữa.

Bạn cũng có thể tìm hiểu sâu trong kho lưu trữ của chúng tôi về tất cả các cuộc phỏng vấn người nổi tiếng nhất của Maxim, từ các minh tinh Hollywood tới những siêu sao thể thao, từ diễn viên hài huyền thoại đến những ngôi sao sexy hay những kẻ lập dị.

Vì vậy, xin chúc mừng bạn tải về Maxim. Đó là tất cả những gì một chàng trai muốn. )
    Một vài hình ảnh:

Tải miễn phí từ BlackBerry World

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Troi, da vay, tiec la chua co BB10 sao hong ho tro 8700 ta?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cẩn thận không để nước dãi chảy xuống làm hỏng chiếc BlackBerry của bạn, cũng có thể làm chiếc BlackBerry của bạn cháy vì quá HOT đấy.
    Cái này phải Cấm Trẻ em dưới 18 tuổi. =))
    Thật là một lời giới thiệu hài hước và đúng bản chất đàn ông. :-??

[ Posted by Mobile Device ]

có cài cho Playbook được không nhỉ?

Bac nao cài cho pb đê xem tnao rùi báo a e thử làm chuột luôn

[ Posted by Mobile Device ]

=)) Có cụ nào thử với playboy chưa ?