Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Trong dịp cuối tuần và kỳ nghỉ Lễ 02/09, chiếc BlackBerry 10 chắc chắn không thể rời xa các chuyến đi chơi dã ngoại, những sự kiện vui vẻ bên gia đình, bạn bè. Với chiếc

camera được tích hợp trên BlackBerry 10 rất tốt, và sẽ tuyệt vời hơn nữa khi nó được trang bị thêm những phần mềm xử lý hình ảnh và chia sẻ tức thời lên các mạng xã hội. Sau đây là một vài ứng dụng cho các bạn lựa chọn.

1.

Photo Share Social

Chia sẻ hình ảnh dễ dàng lên các mạng xã hội với ứng dụng này, bạn có thể gửi hình ảnh qua nhiều kênh mạng xã hội. Hoặc bạn có thể chia sẻ nó với một số bạn bè trên BBM. Bạn bè của bạn có thể nhìn thấy hình ảnh kỳ nghỉ của bạn, hoặc hình ảnh về chú thú cưng của bạn ...

Tải ứng dụng miễn phí tại BlackBerry World

2. PicMix
    Một bức ảnh có thể có giá trị hơn một ngàn chữ, nhưng bạn vẫn có thể bổ sung thêm vào câu chuyện. Thêm khung hình ưa thích, stickers vui vẻ, và ghi chú cho bức ảnh của bạn. Chia sẻ các sáng tạo của bạn với bạn bè...

3. Photo Studio
    Biến điện thoại thông minh BlackBerry của bạn thành một studio. Ứng dụng này là rất tốt cho cả nhiếp ảnh gia nghiệp dư và chuyên nghiệp tìm kiếm sự đơn giản nhưng mạnh mẽ trong việc xử lý hình ảnh. Sử dụng một trong số 115 bộ lọc độc nhất để thêm những hiệu ứng cho các bức ảnh của bạn.

4. Photo-Sketch HD
    Ứng dụng này sẽ giúp đánh thức chất nghệ sĩ bên trong của bạn, chuyển đổi hình ảnh thành một ký họa bút chì ngay trước mắt bạn. Bạn có thể áp dụng bộ lọc thời gian thực hoặc áp dụng nó vào một bức ảnh từ thư viện. Sau đó gửi cho bạn bè trên BBM. Ứng dụng hỗ trợ cả BBOS, PlayBook và BB10.

5. Photo X Pro
    Người dùng iOS đã rất hào hứng với Instagram, InstaPlace, InstaWeather thì bây giờ người dùng BlackBerry 10 chỉ cần PhotoX Pro là có đủ tính năng như cả 3 ứng dụng trên gộp lại. Và đặc biệt, ứng dụng này được phát triển bởi Viethop Software, một nhà phát triển quen thuộc của người dùng BlackBerry Việt Nam.

Xem chi tiết ở đây => PhotoX Pro - Phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp, chèn thông tin địa điểm, thời tiết trên BB10

Chúc các bạn có một kỳ nghỉ Lễ Quốc khánh 02/09 vui vẻ và nhiều kỷ niệm!

Đang dùng PhotoX Pro, rất tuyệt

Guest
    Photo X thích nhất.

Guest
    Photo X, tuyệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ko có Photo X cho BBOS nhỉ ? bác Keeper ơi ops:

Đang ở
    Hà Nội
    Vẫn thích Photo X nhất. Sau đó là Photo Studio pro

Đang ở
    Hà Nội
    Photo X rất hay cơ mà dưới con mắt nghệ thuật mình thấy blend màu hơi đậm ở 3 chế độ blend đầu tiên, nhạt tí cho mát mắt nữa là miễn chê, ngoài ra mình còn dùng thêm photo Studio với Picmix để tạo thêm 1 số hiệu ứng khác

Thêm 1 app Sketch Guru với nhiều hiệu ứng lọc màu và chỉnh sửa ảnh rất đẹp. Hiện đang có bản free trên BlackBerry World, anh em tải về trải nghiệm thử nha

Tên chủ đề nên ghi là cho BlackBerry OS10

Trích dẫn Gửi bởi ghostbb
    Tên chủ đề nên ghi là cho BlackBerry OS10
    Mình thấy chỉ có cái Photo X là không có cho BBOS chứ 4 cái trên đều có cho BBOS mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:19 PM
  2. Help: Whatsapp yêu cầu backup trên BB Passport
    Bởi lkiendt1 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-11-2016, 11:31 AM
  3. Hơn 1 tỷ yêu cầu quảng cáo mỗi ngày trên BBM
    Bởi ETStravel trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-10-2015, 03:38 PM
  4. Sở thích phím tắt trên nền phím cứng bạn yêu thích ở BlackBerry là gì ? Điều bạn muốn có trên Q10 ?
    Bởi ngomanhcuong102 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 04:58 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-2013, 03:54 PM