Trang 1 của 38 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 380

Black Friday là lễ hội mua sắm lớn nhất trong năm đối với người dân Bắc Mỹ, đó là ngày Thứ 6 cuối cùng của Tháng 11, ngay sau Lễ Tạ ơn. Black Friday năm nay là ngày 28/11, và ngay từ bây giờ, BlackBerry đã có chương trình khuyến mãi cho dịp mua sắm này. Chương trình dành cho BlackBerry

Passport và

Z30. Bên cạnh đó, BlackBerry cũng kết hợp với Paypal Credit để hỗ trợ khách hàng tốt hơn.
    • Phương thức thanh toán mới - Đối với những khách hàng vẫn còn e ngại về việc mua một chiếc điện thoại không bị khóa mạng (bản quốc tế), thì hiện tại sẽ rất dễ dàng. Chương trình PayPal Credit tại Mỹ sẽ giúp bạn mở khóa chiếc điện thoại mà không phải tốn thêm một đồng nào. Và tại ShopBlackBerry.com, người dùng cũng có thể mua sản phẩm và chi trả trong vòng 6 tháng sử dụng dịch vụ PayPal Credit.
    • Giảm giá BlackBerry Passport - Kể từ ngày hôm nay, đúng thời điểm cho mùa mua sắm cuối năm, bạn có thể mua một chiếc BlackBerry Passport màu đen với giá 499 USD tại Mỹ từ trang Amazon.com hoặc ShopBlackBerry.com (giảm 200$) và với giá 599 CAD nếu bạn ở Canada thông qua ShopBlackBerry.com (giảm 100$). Các máy đều là bản quốc tế (không khóa mạng)
    • Giảm giá BlackBerry Z30 - Chương trình khuyến mãi này không chỉ dành cho những người yêu thích thiết bị có bàn phím QWERTY như Passport mà còn cho cả thiết bị cảm ứng nữa. Cụ thể BlackBerry Z30 bản không khóa mạng đang được bán với giá 225 USD tại Mỹ và 250 CAD ở Canada, bình thường là 499$ ở cả hai thị trường.
    Đây được đánh giá là chương trình khuyến mãi rất tốt, đặc biệt là BlackBerry Z30 bản không khóa mạng vì nhiều người vẫn thích thiết bị này. Dĩ nhiên nếu bạn đang tìm kiếm sự mới mẻ thì BlackBerry Passport chính là sự lựa chọn hợp lý.
    Theo: CrackBerry

z30 225$ @@

Guest
    Đã order 1 em PassPort Amazon về Việt Nam tổng thiệt hại là 600$ Vẫn rất tốt

Trích dẫn Gửi bởi xenoxone
    Đã order 1 em PassPort Amazon về Việt Nam tổng thiệt hại là 600$ Vẫn rất tốt
    Order kiểu gì bác nhảy? E thử ko đc

tiếc quá không có ng quen bên mẽo (

Ko có tiền :sosad:

Đang tìm cách order mấy em z30

Trích dẫn Gửi bởi sonhin
    Order kiểu gì bác nhảy? E thử ko đc
    Ship về nhà người quen bên Mẽo ấy bác, rồi người đó chuyển về cho mình. 499$ nhưng ship về nhà họ là 539$, họ gửi về Việt Nam cho mình tax khoảng gần 70$ nữa. Tính ra khoảng 13tr đó bác Nếu có người xách tay về thì khoản 70$ này không tính tới Hiện tại người quen mình không về nên không xách tay được

Ngon quá, làm em Z30 thôi, nhưng ship kiểu gì nhỉ! Tối tìm hiểu mới đc

Vãi cái giá! Rẻ quá ko có hứng mua .

Trang 1 của 38 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 23-11-2016, 11:37 PM
  2. ShopBlackBerry giảm giá 20% các thiết bị BB10 nhân dịp Black Friday
    Bởi dangmai0 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-11-2015, 05:42 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:00 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-12-2013, 05:58 PM
  5. Funkoi giảm giá 2 games hot Toon Ambush và Little 3 Kingdoms trong dịp Black Friday
    Bởi heomapdangyeu trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 02-12-2013, 09:53 AM