Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Hình nền trên điện thoại cũng là một cách thể hiện cá tính của người chủ sử dụng nó. Tuy nhiên bạn sẽ làm gì nếu thấy chán ngắt khi nhìn mãi 1 cái hình nền cũ trên BlackBerry của mình?

Wallpaper

Changer
    của

Toysoft sẽ tự động thay đổi hình nền cho bạn vào các thời điểm định trước, hoặc thiết lập lịch trình riêng của bạn! Tự động thay đổi hình nền bằng các hình ảnh trong 1 thư mục trong bộ nhớ trong của BB hoặc trên thẻ nhớ.

Wallpaper Changer là một ứng dụng native trên BlackBerry 10, bạn có thể chọn thời gian từ 1 phút đến 8 giờ, hàng ngày, các ngày trong tuần hoặc hàng tuần để thay đổi hình nền. Chọn thư mục mà bạn giữ tất cả hình ảnh của bạn. Chọn cách để thay đổi hình nền, ngẫu nhiên hoặc tuần tự (theo thứ tự). Bạn có thể tùy chọn thiết lập một mật khẩu khóa màn hình nền. Và tuyệt vời hơn nữa là ứng dụng đã hỗ trợ chạy ngầm (headless app), có nghĩa là không cần phải để ứng dụng ở active frame nữa. Bạn cần phải nâng cấp thiết bị của mình lên hệ điều hành 10.2 hoặc cao hơn để cho Wallpaper Changer để hoạt động tốt.

Ứng dụng được bán với giá 0.99$ tại BlackBerry World

Ngoài ra, các bạn có thể tìm thêm các ứng dụng hấp dẫn khác của Toysoft trong dịp này: Toysoft khuyến mại 50% giá các ứng dụng của họ nhân dịp Giáng sinh

Chỉ cần nghe tới Toysoft thôi là đủ biết chất lượng Apps thế nào rồi. Một con ngáo ộp trong làng BlackBerry. Những apps Utilities của Toysoft trên bbos rất đáng dùng, BlackBerry 10 cũng không ngoại lệ

mần cái thẻ VISA của ACB thôi, k hiểu sao thẻ Master của mình k thanh toán được, #:-s

Bao giờ bebuzz mới chạy ngầm được đây

Trích dẫn Gửi bởi dungdad
    mần cái thẻ VISA của ACB thôi, k hiểu sao thẻ Master của mình k thanh toán được, #:-s
    Trên BB nó chỉ hỗ trợ thanh toán Paypal và Visa thôi. Master ko thanh toán đc bác à. Em cũng bị vậy rồi chuyển qua Visa và bây h thỳ xài paypal

Guest
    chắc sắp rồi

Mình thì chỉ cho ngầm mấy app cần thiết thôi, chứ ngầm thả ga thì pin Z10 chống không nổi Đành đổi wallpaper bằng phương pháp thủ công truyền thống vậy! )

10.2.1 ra lại phải kéo cày tăng lương mua apps rồi )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Chỉ cần nghe tới Toysoft thôi là đủ biết chất lượng Apps thế nào rồi. Một con ngáo ộp trong làng BlackBerry. Những apps Utilities của Toysoft trên bbos rất đáng dùng, BlackBerry 10 cũng không ngoại lệ
    cái này test trên Z30 và Q10 ngon lắm, trên Z10 thật sự hao pin anh ơi

Guest
    Mấy app kiểu này hao pin lắm, tốt nhất không nên cài, để 1 cái mặc định thôi, chán lại thay

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 26-11-2016, 09:15 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-03-2014, 12:50 AM
  3. [Update] Wallpaper Changer Pro v3.0.11 - Thay đổi hình nền tự động
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 27-03-2013, 10:01 PM
  4. Wallpaper Changer Lite - tự đông thay đổi hình nền cho blackberry
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry