Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Đây bạn => Neutron Music Player [Update v1.71] - Trình nghe nhạc cực mạnh cho PlayBook và BB10

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đây bạn => Neutron Music Player [Update v1.71] - Trình nghe nhạc cực mạnh cho PlayBook và BB10
    em cảm ơn bác, xin lỗi bác cho em hỏi, cài đặt file bar kiểu gì hả bác , em cảm ơn ạ

Trích dẫn Gửi bởi halhktqs
    em cảm ơn bác, xin lỗi bác cho em hỏi, cài đặt file bar kiểu gì hả bác , em cảm ơn ạ
    File bar của Neutron là bản cũ (cho PlayBook), không biết có chạy ổn trên BB10 hay không. Bạn cứ thử xem sao, nếu không được thì nên mua bản mới trên BlackBerry World nhé.

Còn nếu muốn thử cài file bar đó, thì dùng vnBB10 nhé, đọc kỹ hướng dẫn ở topic dưới đây

=> vnBB10 [Update v1.0.1] - Tiện ích quản lý và Side-load ứng dụng cho BlackBerry 10 và PlayBook

halhktqs trình nghe nhạc trên cũng chỉ hỗ trợ thêm nhiều định dạng và chỉnh được âm thanh thôi (tăng trầm, bổng, bass nhiều....) vẫn quản lý theo alum, nghệ sĩ nói thực là cũng ngu như trình nghe mặc định, tốt nhất khi nghe là tạo playlist nhạc theo folder bác xem bài này nhé http://bbvietnam.com/threads/tao-nhanh-playlist-cho-z10.24670/

halhktqs trình nghe nhạc trên cũng chỉ hỗ trợ thêm nhiều định dạng và chỉnh được âm thanh thôi (tăng trầm, bổng, bass nhiều....) vẫn quản lý theo alum, nghệ sĩ nói thực là cũng ngu như trình nghe mặc định, tốt nhất khi nghe là tạo playlist nhạc theo folder bác xem bài này nhé http://bbvietnam.com/threads/tao-nhanh-playlist-cho-z10.24670/

aviaiva Neutron chọn nghe theo Folder được nhé bạn, mình vẫn dùng nghe trên PlayBook mà

P/S: vừa thử sideload lên Z30 OS 10.2.1.1925, chạy ngon luôn :-bd

aviaiva Neutron chọn nghe theo Folder được nhé bạn, mình vẫn dùng nghe trên PlayBook mà

P/S: vừa thử sideload lên Z30 OS 10.2.1.1925, chạy ngon luôn :-bd

Em đnag dùng con Z10, tất cả đều rất ngon nhưng khốn nạn cái là cái trình quản lý nhạc của nó ngu si quá, mà em thì lại là một con người yêu âm nhạc, nên nghe cực ức chế, bác nào có phần mềm nào hay, dùng ổn định thì cho em xin với, em cảm ơn
    Em vẫn nghe bằng trình nghe nhạc của máy suốt, bác thấy nó ngu si chỗ nào cho em biết với để em còn xài Neutron nữa, chứ em mua nó cả tháng nay mà chả đụng đến nó, phí quá.

PS: em cũng là người yêu âm nhạc nhé.

Em đnag dùng con Z10, tất cả đều rất ngon nhưng khốn nạn cái là cái trình quản lý nhạc của nó ngu si quá, mà em thì lại là một con người yêu âm nhạc, nên nghe cực ức chế, bác nào có phần mềm nào hay, dùng ổn định thì cho em xin với, em cảm ơn
    Em vẫn nghe bằng trình nghe nhạc của máy suốt, bác thấy nó ngu si chỗ nào cho em biết với để em còn xài Neutron nữa, chứ em mua nó cả tháng nay mà chả đụng đến nó, phí quá.

PS: em cũng là người yêu âm nhạc nhé.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. phầm mềm nghe nhạc
    Bởi kytrung91 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-09-2017, 02:42 PM
  2. Phần mềm nào nghe nhạc qua tai nghe Bluetooth tốt?
    Bởi khiphothi90 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-12-2014, 08:44 AM
  3. Phần mềm nghe nhạc mặc định có hỗ trợ nghe nhạc lossless không?
    Bởi Q2brhotgirlsngoctrinh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-11-2014, 04:18 PM
  4. Tư vấn - Nhạc chuông ko hiện thị trong phần nghe nhạc Z10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-06-2014, 07:39 PM
  5. xin phần mềm nghe nhạc cho bb z10
    Bởi dupham92 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-04-2014, 11:51 AM