Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Bấm vào mua thử rồi hãy tưởng tượng đi chú!

tay bấm, óc tưởng tượng =)) :">
    đùa chứ,bác ra ngân hàng ACB làm cái thẻ visa debit,nạp ít lựu đạn vào đấy rồi ném thôi )
    hoặc bác ra Thế giới di động bảo nó bán cho cái thẻ visa của Viettinbank 230k trong tài khoản có 200k rồi làm theo hướng dẫn. thẻ này không tái nạp được nhé. tốt nhất ra ngân hàng bác ạ

Theo mình thì bạn đừng nên mua, mình chưa mua, cũng không dám nói nhiều, nhưng bạn bấm qua phần review mà đọc thì hiểu liền lý do không nên mua. Mình vì đọc rồi nên không mua mà đang xài GoogleMaps và Sygis. Khá ổn!

Guest
    Thank bác doanvm09 nếu giờ e ra ngân hàng làm cái thẻ debit thì hết bao nhiêu tiền. Khi mua app trên bbw thì nó quy ra $ trong tài khoản mình rồi nó trừ hả bác. (hỏi ngu tí).

Guest
    App thì ko nên mua, thẻ nếu làm thì của ACB ok 30' là xong, free. Nạp vnđ vào, mua thì theo tỉ giá quy đổi mà nó trừ

bác thử kết hợp http://www.tinhte.vn/threads/su-ket-hop-tuyet-voi-giua-google-map-va-sygic-tren-z10.2294392/ xem thế nào. chứ thấy phần mềm đó đắt mà thấy đánh giá cũng không tốt lắm

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    App thì ko nên mua, thẻ nếu làm thì của ACB ok 30' là xong, free. Nạp vnđ vào, mua thì theo tỉ giá quy đổi mà nó trừ
    Thank bacs

Guest
    Mình đang dùng nó đây Chủ yếu do tâm lý Native apps. Tuy vậy dùng rất tốt, định vị nhanh, chính xác, chỉ đường cũng ngon lành luôn. Mỗi tội ko log in đc GG acc và load offline thôi

Guest
    Vậy qua Sygic cho lành bác ạ. Bản đồ offline luôn.
    Em bỏ 3g lâu lắm rồi nên dùng bản đồ offline cho lành )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BeMaps 10 Pro cập nhật ver 2.0.12.4735 với nhiều cải tiến mới
    Bởi tinhtruong418 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-09-2015, 06:56 PM