Kết quả 1 đến 10 của 10
    Đang ở
    Mỹ Đức - Hà Nội

Tải tạm speedtest về thôi bác.

Trước có phần mềm native của một tác giả, nhưng viết bằng Adobe Air, đến 10.3 thì không còn được hỗ trợ nên tác giả cũng ngừng hỗ trợ rồi. Chịu khó xài bản Android cũng được vậy bác.

http://appworld.blackberry.com/webstore/content/41757023/?lang=en&countrycode=VN
    Minhh đang dùng cũng ok lắm, chứ k thấy nativr free

Trích dẫn Gửi bởi KiNGHAI
    Trước có phần mềm native của một tác giả, nhưng viết bằng Adobe Air, đến 10.3 thì không còn được hỗ trợ nên tác giả cũng ngừng hỗ trợ rồi. Chịu khó xài bản Android cũng được vậy bác.
    bác giới thiệu em phần mềm nào hay được không

Trích dẫn Gửi bởi nhocthixnho
    http://appworld.blackberry.com/webstore/content/41757023/?lang=en&countrycode=VN
    Minhh đang dùng cũng ok lắm, chứ k thấy nativr free
    Em cũng có dùng phần mềm này nhưng nó chỉ test thôi chứ không hiển thị tốc độ tức thời được bác ah

Trích dẫn Gửi bởi xuanphuc242
    Em cũng có dùng phần mềm này nhưng nó chỉ test thôi chứ không hiển thị tốc độ tức thời được bác ah
    Ý bác là nó phải chạy ngầm hiển thị tốc độ trên màn hình chính phải không, như android hã. Cái này mình chưa thấy trên BB, k biết bác nào có chưa. Trên Android nó là Internet Speed Meter nó hiển thị tốc độ trên thanh bar.

Ý bác là nó phải chạy ngầm hiển thị tốc độ trên màn hình chính phải không, như android hã. Cái này mình chưa thấy trên BB, k biết bác nào có chưa. Trên Android nó là Internet Speed Meter nó hiển thị tốc độ trên thanh bar.
    Đúng rồi bác ạ. Mình đang tìm cái đó. không biết nó có hoạt động tốt trên bb10 mình không

Trích dẫn Gửi bởi xuanphuc242
    Đúng rồi bác ạ. Mình đang tìm cái đó. không biết nó có hoạt động tốt trên bb10 mình không
    không dc đâu bạn, không dùng ké phần mềm này dc ,mở lên nó vẫn theo dõi nhưng không hiện trên thanh bar. Mình chỉ giớit thiệu coi đúng ý bạn không thôi.

không dc đâu bạn, không dùng ké phần mềm này dc ,mở lên nó vẫn theo dõi nhưng không hiện trên thanh bar. Mình chỉ giớit thiệu coi đúng ý bạn không thôi.
    Than

Thanks bác nhiều.

Các Chủ đề tương tự

1. Cách vào các trang web bị chặn vì cảnh báo "rủi ro về bảo mật" trên BB10 OS 10.3.2 trở lên
    Bởi inthelong20 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-07-2017, 11:19 PM
  2. Khắc phục lỗi tích hợp Facebook trong Hub trên BB10 khi nâng cấp lên 10.3.3
    Bởi minhhau1102012 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-02-2017, 06:36 PM
  3. Ẩn phần Icon Label - Bạn muốn phần hiển thị thông tin trên màn hình BB10 rộng hơn chút không?
    Bởi ngoson trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-06-2015, 04:53 PM
  4. Typic+ for BB10 - Nâng khả năng chỉnh sửa hình ảnh trên BB10 lên 1 tầm cao mới
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 08:47 PM
  5. [Hỏi] BbVietnam-Chất lượng ảnh khi up lên facebook trên bb10
    Bởi thanhtranquoc352 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-09-2013, 11:28 AM