Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Hồi giữa Tháng 3,

BlackBerry đã thông báo cho biết hãng không còn được

Facebook cấp quyền cho truy cập vào các hàm API, đó chính là các quyền cần thiết để hãng có thể tự xoay sở viết ra app Facebook

native trên

BB10. Theo thông báo đó thì kể từ 31/03, app Facebook native sẽ không thể hoạt động được, và người dùng cần truy cập vào Facebook trên BB10 qua trình duyệt Browser.

Mặc dù thông báo như vậy, nhưng sau ngày 31/03 thì hầu hết chúng ta vẫn dùng app Facebook native bình thường trên BB10. Tuy nhiên, chiều tối nay mình thấy không vào được, cứ vào app là lại bị văng ra. Trong khi đó mở các thông báo trong Hub thì vẫn bình thường.

UPDATE: đã có giải pháp khắc phục sự cố này, thanks bạn boyfoolish

Trích dẫn Gửi bởi boyfoolish
    • Vào Hub > Facebook > chọn một tin nhắn của một người bạn bất kỳ, chọn vào tên người bạn để mở app Facebook native.
    • Chọn vào Menu (góc trên bên trái) > ở dòng News Feed chọn biểu tượng Settings > chuyển từ Most recent -> Top stories, rồi lại chuyển về Most recent.
    Tận hưởng thôi!!!
    P/S: Mình đang dùng bản Facebook này: facebook-10.6.31.2-nto+armle-v7+signed.bar

Ai đã lên 10.3.3 thì xem thêm bài này:
    • Khắc phục lỗi tích hợp Facebook trong Hub trên BB10 khi nâng cấp lên 10.3.3

Xin hỏi facebook là gì?

Vẫn vào bt

Guest
    Tự dạo ấy. E vẫn cài bản Facebook bản củ. Chỉ để Share hình nhanh vs nhận thông báo vào Hub thôi. Còn sài thì toàn vào Browser

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi PriceSonic
    Vẫn vào bt
    Thế à, sao cả 3 máy (Passport, Z30, Q5) của mình đều không vào được nhỉ. Chỉ vào qua Hub được thôi, mở trực tiếp app là văng ra ngay.

Vẫn còn vô được và hub vẫn báo ầm ầm, mìn cũng chủ yếu xài báo hub thôi.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thế à, sao cả 3 máy (Passport, Z30, Q5) của mình đều không vào được nhỉ. Chỉ vào qua Hub được thôi, mở trực tiếp app là văng ra ngay.
    Lúc trước cũng từng bị văng nhìu lần như thế. Nhưng vài hôm lại sài bt lại đc. Hôm nay thì đang bị văng khi vào app

Guest
    Chuyển nhà cho FB sang android rồi. Chả quan tâm cái này mấy. Quan trọng là Whatsapp bao giờ sẽ bị khai đao. Buồn quá.

Vẫn vô được bác ạ, lúc trươc thỉnh thoảng em cũng bị như bác, em delete accunt va singin lại thì hết bị.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    có thể lỗi mạng, chứ mình vừa vào test thử 2 lần, hub vẫn nhận tin, có điều hub nhận tin fb lúc nhanh lúc chậm, có cũng như không.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Khắc phục lỗi viber bị văng sau khi update/không gỡ triệt để được trong BB10
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 05-03-2016, 04:17 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-02-2015, 09:58 AM
  3. Mua và tặng quà cho bạn bè ngay trên Facebook
    Bởi Yolo trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 04:32 PM
  4. Chia sẻ niềm vui chờ đón đứa con thân yêu ra đời ngay trên Facebook Timeline
    Bởi dautudongian trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-08-2012, 06:42 PM
  5. Chia sẻ file ngay trên Facebook (2Gb)
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-08-2011, 12:34 PM