Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Mình đang dùng bản autoloader for STL003/10.2.0.93 Hybrid,pin ok nhất so với các bản trước đây,sạc đầy rút ra lúc 7AM ,đến 15.30 còn 52%,nghe gọi,push mail như các bản trước,mình push mail rất nhiều,mấy bản trước dùng như vậy đến 13.00 là hết sạch.Bản này có cái mình không hài lòng là gửi mail đi trên BBZ10 hay máy tính nó không có bản copy lưu lại trên máy,nên đôi khi không biết mail nào đã reply.
    Mình install về không cài file BBW hay payment gì cả,chỉ restore đến 6% nó đứng mình rút cáp ra,máy restart lại và restore lại ok hết,whatapp ok nhưng khi nhận tin không có rung hoặc chuông báo..Anh em download dùng thử

mấy bác nào xài bản này rồi thì cho thêm ý kiến để anh em tham khảo .
    Thx all

Gửi mail đi ko có bản lưu lại là sao bạn ơi, bình thường ko muốn lưu lại vào setup account chọn edit folder setting là đc mà

huykhanh75: Bạn edit lại bài dùng chữ thường nhé, đừng để chữ in hoa toàn bộ bài, rất khó đọc và mất mỹ quan.

Cảm ơn bạn về thông tin hữu ích!

Đã dùng thử bản này được 2 ngày. Có 2 cái ko hài lòng mà chưa biết xử lý sao:
    1. Sau khi up ROM trên thì update cái BB world (có file Bar đi kèm), hôm đầu vào BB world cài tải file ok nhưng hiện tại đang bị lỗi, vào BB world ko tải app về được. Ko hiểu tại sao..
    2. Ngoài ra thì trên máy mình danh bạ nhiều khi bị đơ ko hiển thị, rs máy thì lại ok. (danh bạ sync với gmail)
    huykhanh75 gửi mail vẫn lưu trong máy bình thường.

không có bản cho 01 nhỉ các bác máu up lên 10.2 mà ko có, bản 2354 cho stl..01 chán quá, pin yếu sinh lý qúá.

quote="chipintel_li, post: 192763, member: 45255"]Đã dùng thử bản này được 2 ngày. Có 2 cái ko hài lòng mà chưa biết xử lý sao:
    1. Sau khi up ROM trên thì update cái BB world (có file Bar đi kèm), hôm đầu vào BB world cài tải file ok nhưng hiện tại đang bị lỗi, vào BB world ko tải app về được. Ko hiểu tại sao..
    2. Ngoài ra thì trên máy mình danh bạ nhiều khi bị đơ ko hiển thị, rs máy thì lại ok. (danh bạ sync với gmail)
    huykhanh75 gửi mail vẫn lưu trong máy bình thương.[/quote]

Máy mình thì mọi cái ok,chỉ cái mail mình gửi thì không có bản lưu

Guest
    Em xác nhận là pin rất ok. Chỉ có bệnh nóng máy đột ngột là chưa hết

Guest
    Máy mình không nóng gì cả,bạn restart lại thử,chỉ có tội là gửi mail đi rồi nó không có bạn lưu nên đôi khi nhìn vào không biết mail nào đã reply hay chưa

Test thấy bản này rất là oke ! Chạy nhẹ nhàng ít hao pin !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BB Z10 STL01 không dùng được OTT Zalo, Vibet, Line... khi dùng sóng 3G
    Bởi votovoto2929 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-06-2015, 10:15 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-04-2015, 10:50 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 11:25 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM