Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Các bác có ai bị hiện tượng khi khoá màn hình z10 xông khí vuốt lên thì cái đèn thông báo nó cứ nhấp nháy đỏ không ạh? Như vậy thì rất tốn pin mà để ý kiến thì nó nháy liên tục. Kể cả khi em đang nhập liệu đây. Ai biết cách khắc phục chỉ hộ em. Em cảm ơn

Bạn vào phần cài đặt thông báo tắt tuỳ chọn hiển thị đèn led là xong

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Bạn vào phần cài đặt thông báo tắt tuỳ chọn hiển thị đèn led là xong
    Không phải cái bóng Led thông báo tin nhắn và cuộc gọi kia. Ý em là cái bóng chỗ cảm biến sáng đấy. Nằm ngay dưới cái loa thoại đấy. Nhìn kỹ mới thấy.

Trích dẫn Gửi bởi z10lv
    Không phải cái bóng Led thông báo tin nhắn và cuộc gọi kia. Ý em là cái bóng chỗ cảm biến sáng đấy. Nằm ngay dưới cái loa thoại đấy. Nhìn kỹ mới thấy.
    Cái đó hả, em cũng thấy nó sáng nhưng không hiểu mục đich đến trái đất của em nó là gì và nó đâu có tốn pin lắm đâu

rỏ nhất là khi bạn thực hiện cuộc gọi, nó sẽ chớp liên tục, khi đó là kích hoạt cảm biến lên, bạn áp vào tai, hay có 1 vật cản nào thì màn hình sẽ tắt. có nghĩa là ko lổi gì cả ( my mean)

Guest
    mình cũng bị nhưng sau khoảng vài giây là nó tự tắt

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi peaceful
    rỏ nhất là khi bạn thực hiện cuộc gọi, nó sẽ chớp liên tục, khi đó là kích hoạt cảm biến lên, bạn áp vào tai, hay có 1 vật cản nào thì màn hình sẽ tắt. có nghĩa là ko lổi gì cả ( my mean)
    Khi thực hiện cuộc gọi thì đúng rồi. Nhưng giờ bình thường nó vẫn sáng. Chắc là do bản rò rỉ. Có lẽ bản chính thức sẽ không bị như vậy

À, cái này nó kiêm luôn cảm biến ánh sáng đấy. Bb10 chức năng Auto DIM (Auto backlight) không thể tắt mở, nó tự động và hoạt động không tốt lắm. Bản rom này đang cải thiện điều đó, bạn cứ an tâm dùng, không phải lỗi đâu.

Nếu bạn để ý, sẽ thấy máy cảm biến ánh sáng với môi trường tốt hơn những bản trước!

Guest
    Công nhận cái đèn đấy nó tối thế mà bác cũng nhìn thấy, giờ mình mới để ý . Chắc chả tốn bao nhiêu pin đâu

Guest
    Cái này ai cũng bị mà bác ! Do room này thôi ! Cứ rút khỏi bao da + nghe gọi là nó nháy liên tục ! Nhưng nháy mờ + vài giây là hết thôi ! Ko sao đâu ạ ... đợi room chính thức chắc ngon thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] rom 10.2.1.1055
    Bởi hango7nh1,ak,1k trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-05-2014, 04:33 PM
  2. Lên 10.2.1.537 official giờ muốn về leak 10.2.1.1055 thế nào nhỉ
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 06:07 PM
  3. Help về sms của Q5 rom 10.2.1.1055
    Bởi ngiensinek trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-02-2014, 04:08 PM
  4. lỗi lạ trên z10 rom 1055
    Bởi muasam8 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 10:57 PM
  5. z 10 HĐH 10.2.1.1055 tự reset khi gọi điện...
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 10:09 AM