Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Em chào các bác, mấy hôm nay em gặp vấn đề khi up lên những bản rom 10.3.1 đó là khi up thì không nhận sóng di động, khi vào trong cài đặt thì lúc nhận vinaphone, lúc thì viettel, cũng có lúc được VN Mobifone, mà trước đó mình dùng 10.3.0 thì dùng bình thường. Vấn đề thứ 2 đó là khi up lên 10.3.1 đó là không nhận sạc pin.
    Có bác nào biết thì giúp dùm em ạ, máy em dùng z10-002

Bạn dùng bản nào? Up lên bản mới nhất vừa ra sáng nay đi => OS 10.3.1.1016 dành cho tất cả các thiết bị BB10

mình vừa up bản mới nhất sáng nay, vẫn bị lỗi tương tự là không nhận sạc với không nhận sóng di động mà nên đành quay lại 10.3.0.1418

Trích dẫn Gửi bởi Karenvnn
    mình vừa up bản mới nhất sáng nay, vẫn bị lỗi tương tự là không nhận sạc với không nhận sóng di động mà nên đành quay lại 10.3.0.1418
    Bạn up kiểu nào? Dùng Autoloader đi bạn

Rất nhiều người bị như vậy trên z10 - 002
    mình cũng thế mà chưa biết cách khắc phục

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn up kiểu nào? Dùng Autoloader đi bạn
    Mình dùng autoloader mà

Guest
    z10 - 002 có làm thao đâu khoẻ re mà :P

Guest
    mình cũng bị tương tự như bạn. up lên 1016 rồi, lúc cài đặt có cái dòng "Sim đang khởi tạo" đợi lâu quá mình bấm bỏ qua, khi cài đặt xong thì máy ko có sóng di động. 10.3.0.xxx thì vẫn bt. máy mình 003 và up bằng autoloader

Guest
    Hic. E định lên mà thấy nhiều người lỗi quá nhỉ? Ko lẽ đợi official. Mà sốt ruột quá. Chắc lát e lên thôi. Hihi. Bản autoloader cho z10 dung lượng nhiêu vậy các bác?

Guest
    Không có sóng thì tắt bật lại phần sóng rồi chờ 1 lúc máy ổn sẽ có sóng. Có lẽ bản leak này radio nhận hơi chậm

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối