Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: giúp mình với

Điện thoại mình báo cập nhật phần mềm 10.3.1.1779 mình vào cập nhật máy báo thiếu 1g2 bộ nhớ trong khi đó bộ nhớ trống của máy là 3g.mình đã xoá sạch bảo mật để về trạng thái ban đầu rồi cập nhật nhưng khi cập nhật chỉ được 1 lúc máy vẫn báo thiếu bộ nhớ là sao.mình mới dùng hđh này nên không biết mọi người giúp mình với. Mình dùng Z3

Trích dẫn Gửi bởi daocoi
    Điện thoại mình báo cập nhật phần mềm 10.3.1.1779 mình vào cập nhật máy báo thiếu 1g2 bộ nhớ trong khi đó bộ nhớ trống của máy là 3g.mình đã xoá sạch bảo mật để về trạng thái ban đầu rồi cập nhật nhưng khi cập nhật chỉ được 1 lúc máy vẫn báo thiếu bộ nhớ là sao.mình mới dùng hđh này nên không biết mọi người giúp mình với. Mình dùng Z3
    Trời ạ, chep het file anh qua the nhớ đi, nhac ảnh nhiều quá bộ nhớ trong 3g sao no update được. File update >1g nó cần ít nhat gấp 2~3 lần số đó để tạo file backup và file temp để cài. các file này cài xong sẽ tự xóa nên dù bạn còn dư 3g thì cài xong sẽ vẫn dư 3g nhưng không đủ khoảng trống để OS nó lập file tạmm và bạckup nên nó vẫn không cài được
    Bạn làm gì mà để bộ nhớ trong còn ít vậy

Mình đã chuyển hết những gì trên máy sao vẫn thiếu 541mb nữa.không có trò chơi nào mà hình chính kô còn gì để xoá nữa mà sao vẫn thiếu

Mình vừa mua BlackBerry passport nhưng không biết làm thế nào để gọi videocall được, bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với. Có thể thì giư tin nhan vào nick giúp mình nhé mình cảm ơn