Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Nhờ bác pro nào biết chỉ giùm với. Tình hình là mình có Black Berry ID trên máy PP, xong quên mất pass, khi khôi phục pass thì nó yêu cầu trả lời câu hỏi bí mật, mình cũng quên luôn. Thế là vào web có bài hướng dẫn xoá Black Berry ID, mình xoá mất luôn, trong khi Black Berry ID trên máy mình vẫn còn. Bác nào chỉ giúp cho mình cách nào cài lại Black Berry ID trên máy PP ko với. Thanks!!!!!!

Guest
    Tức là máy vẫn dính BB ID hả bác? máy đang chạy rom nào thế bác.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Vũ Khải
    Nhờ bác pro nào biết chỉ giùm với. Tình hình là mình có Black Berry ID trên máy PP, xong quên mất pass, khi khôi phục pass thì nó yêu cầu trả lời câu hỏi bí mật, mình cũng quên luôn. Thế là vào web có bài hướng dẫn xoá Black Berry ID, mình xoá mất luôn, trong khi Black Berry ID trên máy mình vẫn còn. Bác nào chỉ giúp cho mình cách nào cài lại Black Berry ID trên máy PP ko với. Thanks!!!!!!
    Máy đang chạy OS nào ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thang_koi
    Tức là máy vẫn dính BB ID hả bác? máy đang chạy rom nào thế bác.
    Hic, các cụ nói ko sai: "Ngu dốt + Nhiệt tình = Phá hoại". Mình cũng ko nhớ nó chạy rom nào nữa, chỉ là bản os mới nhất 10.3. (ko nhớ). Có điều tệ hại hơn là mình lại đi khôi phục cài đặt gốc, bjo cài đặt thiết bị nó cứ bắt nhập Black Berry ID nữa mới đau. bác có cách nào ko giúp mình với. Bjo như cục gạch rồi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Máy đang chạy OS nào ?
    Hic, các cụ nói ko sai: "Ngu dốt + Nhiệt tình = Phá hoại". Mình cũng ko nhớ nó chạy OS nào nữa, chỉ là bản os mới nhất 10.3. (ko nhớ). Có điều tệ hại hơn là mình lại đi khôi phục cài đặt gốc, bjo cài đặt thiết bị nó cứ bắt nhập Black Berry ID nữa mới đau. bác có cách nào ko giúp mình với. Bjo như cục gạch rồi

Trích dẫn Gửi bởi Vũ Khải
    Hic, các cụ nói ko sai: "Ngu dốt + Nhiệt tình = Phá hoại". Mình cũng ko nhớ nó chạy OS nào nữa, chỉ là bản os mới nhất 10.3. (ko nhớ). Có điều tệ hại hơn là mình lại đi khôi phục cài đặt gốc, bjo cài đặt thiết bị nó cứ bắt nhập Black Berry ID nữa mới đau. bác có cách nào ko giúp mình với. Bjo như cục gạch rồi
    Bác thử download bản Dev 10.3.2.997 ( nhớ tìm đúng bản cho dòng máy của mình). Cắm vào máy tính và chạy file exe đó. Rùi chụp màn hình up ảnh lên đây xem có xử lý đc hem.

Cứ để nguyên bước đăng nhập đó. Cho chạy file exe download kia.

Đang ở
    Hà nội
    ok, để mình thử xong bạn xem giùm nha

Bác thử download bản Dev 10.3.2.997 ( nhớ tìm đúng bản cho dòng máy của mình). Cắm vào máy tính và chạy file exe đó. Rùi chụp màn hình up ảnh lên đây xem có xử lý đc hem.
    phải đúng bản bản Dev 10.3.2.997 ah bạn, mình tìm chưa thấy. bạn có link nào ko cho mình xin với

phải đúng bản bản Dev 10.3.2.997 ah bạn, mình tìm chưa thấy. bạn có link nào ko cho mình xin với

Tình hình là mình ko tìm thấy bản nào là bản Dev 10.3.2.997; ko có bản nào đuôi là 997 cả bạn ạ, bản khác được ko

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi Wipe Black Berry
    Bởi truongngoan123 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-08-2014, 11:20 AM
  2. Black Berry Z10
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-04-2014, 11:17 AM
  3. Toi Yeu Black Berry hihi
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry 87XX
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-07-2013, 10:29 AM
  4. Hỏi chút xíu về Black Berry 9700
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-06-2013, 02:38 AM
  5. Tất cả vì niềm đam mê cho Black Berry....
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 08-07-2011, 01:55 PM