Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 280
    Trích dẫn Gửi bởi mikeho
    sao mình đã cài bản này rùi mà vẫn nhận đc thông báo update của software size 85mb của rom 2836. khó chịu thật. nếu chọn update thì lại bị cài runtime lỗi của rom 2836. có ai bị như mình k. mình dùng pp
    Đây là vấn đề mà bạn không chịu đọc nên không hiểu vấn đề. Lần sau chịu khó đọc để hiểu nó tại sao nhé.
    Bạn lên bản 2836 và bị lỗi không xoá được apps android nên có cách giải quyết là load hai file runtime của bản 2474 về đúbg không? Nhưng khi load hai file này về thì nó sẽ bắt bạn update 85M của bản 2836, và lời khuyên là đừng update. Còn nếu update lên thì lại không xoá được apps android, và muốn xoá được thì bb đã cho update Blackberry runtine rồi, bạn tải về cài đặt rồi khởi động lại máy là bạn đã có bản 2836 hoàn chỉnh, có thể cài và xoá apps android triệt để!

Trích dẫn Gửi bởi Trần Văn Lộc
    Đây là vấn đề mà bạn không chịu đọc nên không hiểu vấn đề. Lần sau chịu khó đọc để hiểu nó tại sao nhé.
    Bạn lên bản 2836 và bị lỗi không xoá được apps android nên có cách giải quyết là load hai file runtime của bản 2474 về đúbg không? Nhưng khi load hai file này về thì nó sẽ bắt bạn update 85M của bản 2836, và lời khuyên là đừng update. Còn nếu update lên thì lại không xoá được apps android, và muốn xoá được thì bb đã cho update Blackberry runtine rồi, bạn tải về cài đặt rồi khởi động lại máy là bạn đã có bản 2836 hoàn chỉnh, có thể cài và xoá apps android triệt để!
    đúng như banj nói. nhưng mình đã tải runtime trên bbw 10.3.2.371 về cài rồi mà sao vẫn nhận đc thông báo update mới lạ chứ. còn tất cả các app andr của mình đã hoạt động bt xoá cài thoải mái

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mikeho
    đúng như banj nói. nhưng mình đã tải runtime trên bbw 10.3.2.371 về cài rồi mà sao vẫn nhận đc thông báo update mới lạ chứ. còn tất cả các app andr của mình đã hoạt động bt xoá cài thoải mái
    Trước đấy bạn đã load file của bản cũ, nó yêu cầu update, bạn đã update chưa?

Guest
    Trước đấy bạn đã load file của bản cũ, nó yêu cầu update, bạn đã update chưa?
    tôi có điên đâu mà update bản runtime lỗi của rom 2876. tôi cài thẳng bản run time trên bbw trong bài viết này. app andr ngon lành, chỉ tội cứ nhận thông báo update nó gây khó chịu thôi

Trích dẫn Gửi bởi mikeho
    tôi có điên đâu mà update bản runtime lỗi của rom 2876. tôi cài thẳng bản run time trên bbw trong bài viết này. app andr ngon lành, chỉ tội cứ nhận thông báo update nó gây khó chịu thôi
    Vậy bạn đúng là điên thật! Và cũng không chịu đọc hiểu thật! Bạn phải update lên bản 2836, bản này lỗi runtime, sau đó tải bb runtime, nó sẽ fix lỗi này! Giờ thì hiểu chưa? Thấy điên chưa? Bảo sao của bạn cứ báo update!

Vậy bạn đúng là điên thật! Và cũng không chịu đọc hiểu thật! Bạn phải update lên bản 2836, bản này lỗi runtime, sau đó tải bb runtime, nó sẽ fix lỗi này! Giờ thì hiểu chưa? Thấy điên chưa? Bảo sao của bạn cứ báo update!
    tôi chỉ tap update và calcel luôn là hết. sao tôi phải update đi update lại cho mệt nguoi hả bạn.

Trích dẫn Gửi bởi mikeho
    tôi chỉ tap update và calcel luôn là hết. sao tôi phải update đi update lại cho mệt nguoi hả bạn.
    Bạn đúng là không chịu hiểu vấn đề! Bó tay!

Bạn đúng là không chịu hiểu vấn đề! Bó tay!
    thực ra tôi vừa mới bít cách xoa bỏ thông báo update. theo mình đó là lỗi của blackberry vì khi mình tải và cài runtime 10.3.2.371 trên bbw thì thông báo software update phải k có nữa. sao bạn cứ khẳng định mình k đọc kĩ bài viết nhỉ. mục đích mình hỏi là cách bỏ thông báo update và xem có ai bị như mình k. nhưng mình đã có lời giải rùi. thank bạn

Trích dẫn Gửi bởi mikeho
    thực ra tôi vừa mới bít cách xoa bỏ thông báo update. theo mình đó là lỗi của blackberry vì khi mình tải và cài runtime 10.3.2.371 trên bbw thì thông báo software update phải k có nữa. sao bạn cứ khẳng định mình k đọc kĩ bài viết nhỉ. mục đích mình hỏi là cách bỏ thông báo update và xem có ai bị như mình k. nhưng mình đã có lời giải rùi. thank bạn
    Đến đây bạn cũng chả hiểu vấn đề , cũng chả hiểu cái Blackberry Runtime for android để làm gì.

Đến đây bạn cũng chả hiểu vấn đề , cũng chả hiểu cái Blackberry Runtime for android để làm gì.
    Tôi k có trách nhiệm phải hiểu sâu vấn đề. Tôi là người tiêu dùng tôi chỉ muốn đt của mình dùng ngon mượt mà k khó chịu. Còn bạn nói vs tôi như thế là lệch chủ đề của bài viết này rùi đấy. Vấn đề tôi gặp phải tôi đưa lên diễn đàn để mọi người giúp đỡ và khắc phục thoi. Còn bạn định đánh bóng sự hiểu bít cuẩ bạn trên diễn đàn à vấn đề đấy tôi k q tâm.

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-11-2015, 04:50 PM
  2. Có thể xóa Android Runtime ra bỏi bb10 được không các cao nhân?
    Bởi nghiepvugec trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-10-2015, 06:04 PM
  3. File Android Runtime từ OS 10.2.1.136- Unlocked Android Runtime cho OS10.3.0.140
    Bởi teamga trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-03-2014, 06:05 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-10-2013, 02:44 PM
  5. Android runtime Jelly Bean (4.2.2) cho OS 10.2 đã hỗ trợ ẩn thanh Android bar bên dưới
    Bởi nguyenkimngan130 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-09-2013, 11:47 PM