Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    Mới đây, các bạn đã được biết 8 lý do giúp người dùng blackberry hoàn thành mọi việc tốt hơn các nền tảng khác và hôm nay, trong Infographic dưới đây chúng ta sẽ cùng điểm qua 6 tính năng bảo mật nổi bật mà BlackBerry đã trang bị cho hệ điều hành BB 10, vốn đã quá nổi tiếng về khả năng bảo mật đối với dữ liệu của cá nhân và doạnh nghiệp giờ đây BlackBerry còn được các đối tác bổ sung những cách mã hóa mới, điển hình là chức năng tìm và khóa thiết bị từ xa, chống virus, bảo vệ dữ liệu cá nhân...

Cá nhân mình, dù không (hoặc chưa) khai thác hết các tính năng bảo mật của Blackberry nhưng luôn yêu thích điều này, đó là những tính năng tuyệt vời giúp mình cảm thấy Blackberry luôn là người bạn rất đáng tin cậy.

Via Tinhte

Guest
    Đọc những bài này trên tinh tế mới thấy xót xa làm sao.
    Sao người dùng VN mình họ ngố tàu đến vậy cơ chứ. Mỗi thiết bị hướng tới đối tượng người dùng khác nhau và mục tiêu khác nhau.
    Và với kiểu sống và chiến đấu ko cần biết tương lai (ko cần bảo mật) nhưng vẫn muốn đi so sánh này nọ. Chán tinh tế quá. Những bài chất lượng càng ngày càng ít, bài PR, quảng cáo thì nhiều.....

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-03-2015, 11:47 PM
  2. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 23-04-2014, 10:10 PM
  3. [Infographic] Các tính năng bảo mật của BlackBerry 10
    Bởi osc2014z2 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2013, 03:56 PM
  4. [Infographic] Sự gia tăng các dịch vụ trên các thiết bị di động
    Bởi quynhanh trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0