Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    hic, em thấy bên tinhte có bác cài được ăn roai 4.2 lên Z10 Verizon, các mod vào xác nhận xem thế nào ạ? Bác vnbb co

hic, em thấy bên tinhte có bác cài được ăn roai 4.2 lên Z10 Verizon, các mod vào xác nhận xem thế nào ạ? Bác vnbb co

Trích dẫn Gửi bởi 8700xc
    Hiện mình bị lỗi khi vào trang blackberryvietnam.net thì nó bị co lại 1 nửa theo chiều dọc không full hình (chỉ bị chữ còn hình ảnh vẫn hiện full).
    Có một lỗi nữa mà OS này vẫn chưa khắc phục được đó là máy bị tắt khi hết pin
    PS: Lỗi vào trang web blackberryvietnam.net đã khắc phục được nhưng lỗi còn lại hi vọng các os sau sẽ giải quyết triệt để :P
    (Tuy nhiên khi vào trang gov.vn thì không vào được, không hiểu vì sao - nó chỉ bảo là lỗi không phân giải được tên máy chủ )
    bạn vào trang chinhphu.vn thì được. cùng một nội dung, 2 tên miền khác nhau.

Trích dẫn Gửi bởi 8700xc
    Hiện mình bị lỗi khi vào trang blackberryvietnam.net thì nó bị co lại 1 nửa theo chiều dọc không full hình (chỉ bị chữ còn hình ảnh vẫn hiện full).
    Có một lỗi nữa mà OS này vẫn chưa khắc phục được đó là máy bị tắt khi hết pin
    PS: Lỗi vào trang web blackberryvietnam.net đã khắc phục được nhưng lỗi còn lại hi vọng các os sau sẽ giải quyết triệt để :P
    (Tuy nhiên khi vào trang gov.vn thì không vào được, không hiểu vì sao - nó chỉ bảo là lỗi không phân giải được tên máy chủ )
    bạn vào trang chinhphu.vn thì được. cùng một nội dung, 2 tên miền khác nhau.

cảm nhận cá nhân sau 1 ngày dùng là nóng máy và Hub thỉnh thoảng giật giật và chạy 1 số chương trình còn có hiện tượng lag

Trích dẫn Gửi bởi 8700xc
    Hì, BlackBerry còn tồn tại rất nhiều vấn đề cần phải khắc phục, lỗi đánh rơi bị sước thì bác lên đời Z30 hoặc chờ Z50 là hết mà. Lỗi đó mình cũng bị thường xuyên nhưng không phải do os mà do phần cứng nên cứ bị lỗi bác nâng cấp phần cứng là hết liền ah :P
    Z30 với 50 mình k thích vì ko có máy cái nút mà tay mình thợ hồ ưa sức mạnh sợ nội công thâm hậu quá máy nhớ lại thành công nghệ mới màn hình rỗng thì chết =)). Mình chỉ thích nhà sàn xuất ra phần mềm sửa lỗi thôi ). À mà nói mới nhớ máy mình còn có hiện tượng tháo pin ra máy ko hoạt đúng với lại k có sim k gọi điện và lướt 3G đc nữa cơ )

Trích dẫn Gửi bởi linhhoa88
    Z30 với 50 mình k thích vì ko có máy cái nút mà tay mình thợ hồ ưa sức mạnh sợ nội công thâm hậu quá máy nhớ lại thành công nghệ mới màn hình rỗng thì chết =)). Mình chỉ thích nhà sàn xuất ra phần mềm sửa lỗi thôi ). À mà nói mới nhớ máy mình còn có hiện tượng tháo pin ra máy ko hoạt đúng với lại k có sim k gọi điện và lướt 3G đc nữa cơ )
    Công nhận bác đúng chất thợ hồ thật )

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Lỗi của 1 trang Web thì liên quan gì đến OS đâu bạn

Vừa vào thử trang Web của Bộ Ngoại giao vẫn ok mà bạn http://mofa.gov.vn
    Bác cho em hỏi là khi mình bấm các số để gọi cho một số ngoài danh bạ ấy, giả sử số ở giữa bị sai mình cần sửa lại (hoặc có thể thiếu một số ở giữa) sao không thể chạm vào vùng số đó để sửa hoặc thêm số đó vậy bác, toàn phải xóa hết các số đường sau rồi mới đến số đó mà sửa và thêm được... em nghĩ cái này nên fix đi chứ nhỉ
    Và nữa là khi copy trên bbm thì hoặc các trình chat thì nó chỉ cho cop cả đoạn tin chứ không cho cop từng từ hay từng đoạn từ được ... nhiều lúc thấy bất tiện quá

Không biết bao giờ có bản OS chính thức, cài đi cài lại mệt lắm. Có ai biết khi nào có bản of chính thức không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi quocphuong8808
    Khả năng em nó là HK BlackBerry Z10 chạy Android của các bác Tàu khựa sản xuất và đang bán ở Việt Nam ))

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. [Video] Top 5 tính năng đáng chú ý trên phiên bản OS 10.3.1
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-10-2014, 10:09 AM
  2. [Video] Cùng xem các tính năng mới trên phiên bản OS 10.3
    Bởi kimanhho193 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 27-08-2014, 09:02 PM
  3. [Video] FaceFlow giới thiệu tính năng Video Chat trên BlackBerry 10
    Bởi leeminhoo93 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry