Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 279
    Trích dẫn Gửi bởi md07
    Thực sự là cũng đang góp lúa lên em này. Nhưng mà chắc suy nghĩ lại, làm em Z30 tạm trước đã. Bởi ngoài thiết kế và bàn phím thì PP không có gì nổi trội (nếu không muốn nói là kém hơn) hơn mấy model khủng của Android hay IP6/6+

Có lẽ là cần thời gian để BB hoàn thiện BB10 thì mới phát huy được sức mạnh của PP
    BB10.3.1 đã gần như hoàn thiện những gì BBOS có rồi bạn. Mình cũng định đợi Classic ra nhưng cả tuần nay ko thể tập trung công việc vì em nó nên ra order hàng cjính hãng luôn rồi.

Trích dẫn Gửi bởi rongtrang
    các sếp cho em hỏi, kết nối hdmi qua cổng sạc hết ạ @@ thế này thì không bít có nên dùng dock cho em nó ko các sếp
    tùy nhu càu thôi mình nghĩ tv có miracast bắn ko dây cho lẹ chứ HDMI làm chi

Trích dẫn Gửi bởi edwardallando
    tùy nhu càu thôi mình nghĩ tv có miracast bắn ko dây cho lẹ chứ HDMI làm chi
    @@ tại em nâng cấp dần ạ. Tính cưới pp mà đổi tivi nữa thì hơi nặng, với cả nhiều tivi đời cũ chưa có miracast bác ah nên cứ làm cái dây cho chủ động. pp dùng sướng không bác? màn hình vuông thế có ảnh hưởng nhiều khi hiện thị không ạ? bác cầm có thấy cấn tay ko?

Chào mọi người, mình sử dụng BB đă 7 năm rồi. Z10 mình vừa cho lên đường, mang 1 em Passport ờ Dau Den ngày 7 tháng 10. bây giờ mình sung sướng, vật bắn cả người. Sử dụng BB mình vẫn thích dùng bàn phím vật lý hơn là cảm ứng.
    Z10, bàn phím không chuẩn, pin yéu.

Trích dẫn Gửi bởi rongtrang
    @@ tại em nâng cấp dần ạ. Tính cưới pp mà đổi tivi nữa thì hơi nặng, với cả nhiều tivi đời cũ chưa có miracast bác ah nên cứ làm cái dây cho chủ động. pp dùng sướng không bác? màn hình vuông thế có ảnh hưởng nhiều khi hiện thị không ạ? bác cầm có thấy cấn tay ko?
    Hơi khó cầm 1 ta chứ 2 tay cầm bt, bàn phím ảo có vẻ chưa hỗ trọ tốt cho lắm

Chào các bạn,
    Mình sử dụng BB đã 7 năm rồi. Tôi không thể không có BB bên cạnh. Z10 pin yếu, mình cho hắn lên đường và mang em Passport về ngày 7/10. Bây giờ mình sướng giật bắn cả người. Đêm nào cũng mơ thấy em BB Clasic bên cạnh nhưng em Cla

sic nói vói mình, em cung nhớ mình lắm nhung hẹn đến tháng 11 mới chịu về. Thà đừng cho mình biết là em sẽ về Viêt Nam với mình như lời hứa. Em này làm mình thao thức cả đêm.

Chúc mọi người vui vẽ cuối tuần nhá. Riêng mình thì rất hạnh phúc với Passport.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Van the Man
    Chào các bạn,
    Mình sử dụng BB đã 7 năm rồi. Tôi không thể không có BB bên cạnh. Z10 pin yếu, mình cho hắn lên đường và mang em Passport về ngày 7/10. Bây giờ mình sướng giật bắn cả người. Đêm nào cũng mơ thấy em BB Clasic bên cạnh nhưng em Cla

View attachment 14703

sic nói vói mình, em cung nhớ mình lắm nhung hẹn đến tháng 11 mới chịu về. Thà đừng cho mình biết là em sẽ về Viêt Nam với mình như lời hứa. Em này làm mình thao thức cả đêm.

Chúc mọi người vui vẽ cuối tuần nhá. Riêng mình thì rất hạnh phúc với Passport.
    Hai cháu nhà bác lớn nhỉ?

Guest
    không biết thớt đã chơi thử Clash of Clan trên BBPP chưa... k bít chơi đc không nữa????

Trích dẫn Gửi bởi comedown
    không biết thớt đã chơi thử Clash of Clan trên BBPP chưa... k bít chơi đc không nữa????
    Chơi tốt nhé bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Chơi tốt nhé bạn
    mình đang chơi trên Z10 thì có restore từ Z10 sang PP chơi tiếp đc không vậy vnbb ????

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:37 PM
  2. Có nên chia tay Blackberry Passport?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 09:13 AM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 06:46 PM
  4. Chia sẻ hình ảnh BlackBerry Rapid Charging Pod (đế sạc nhanh 2x) cho Playbook
    Bởi hoanghoang33888 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-08-2012, 12:48 AM
  5. Tạo nhanh link chia sẻ file sẵn có trong máy ngay trên BlackBerry
    Bởi mypham0602 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-06-2011, 09:27 PM