Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 279
    Sác, toàn các bô lão đam mê công nghệ. Hí giá ở VN bao giờ mố ổn đinh đây @@

Guest
    Nghe giang hồ đồn đại em Passport này về VN sẽ có giá mềm chỉ sau Mỹ, nghe có vẻ khá hứa hẹn.
    Nếu giá êm, cháu sẽ rước em nó về

Guest
    Vì sao tôi yêu Blackberry?
    Mỗi người đều có một tình yêu, sở thích, đam mê của mình. Nhưng vẫn có những người cứ ngỡ rằng mình đã yêu, thích và đam mê thực sự để rồi sau đó lại chán ngấy, hoặc là vẫn cố bảo thủ cho niềm đam mê của mình. Nói như vậy thì có vẻ nó hơi rộng lớn. Nhưng nếu đi vào cụ thể về một tình yêu, sở thích, đam mê một chiếc Smatphone, thì liệu mới ai khẳng định được vì sao mình lại đặt cho nó một tình yêu, sở thích, đam mê đến thế. Nếu bạn yêu sở thích, đam mê một chiếc Smatphone của Aldroi thì vì cái gì? vì nhiều trò chơi, hay vì thiết kế, cấu hình cao?,... những thứ đó để cạnh tranh nhau thì nó thay đổi từng ngày. Khi nó đã ra một mẫu mới với cấu hình cao hơn, đẹp hơn thì liệu bạn còn đoái hoài đến chiếc Smatphone cũ kia nữa không?. Tôi giám đảm bảo là không, bởi chiếc Smatphone mới đã đáp ứng hết tất cả những gì bạn cần. Còn nếu bạn có sở thích một dòng điện thoại khác là Blackberry thì sẽ thế nào? khi bạn có một chiếc điện thoại mới liệu bạn có còn tìm thấy giá trị gì từ con điện thoại cũ Blackberry bạn đã dùng nữa hay không?. Tôi tin chắc rằng là có, 99, z10, z30 hay PP,... đều có những giá trị riêng của nó. Bạn luôn có một cảm giác muốn được sở hữu 1 chiếc điện thoại Blackberry mới nhưng vẫn không muốn rời con Backberry cũ. Tôi đã từng so sánh con Z10 của tôi với những chiếc điện thoại khác, mặt dù những chiếc điện thoại kia nó có những thứ giải trí vui mắt nhưng những thứ đó không thể cãm dỗ ợưc tôi; xét đến cùng tôi vẫn cảm nhận được cái chất và giá trị đích thực của Z10 và tôi chợt nhận ra rằng: Chỉ có Blackberry mới phù hợp với công việc và "đẳng cấp của tôi"!.

Thích kiểu đt vuông từ lâu,bb ra mẫu này thích qúa,chắc mua thôi.

Trích dẫn Gửi bởi sircoco
    Đề nghị dừng mọi chuyên đề về bb pp, thật hết chịu nổi rồi. Các bác mà còn cảm nhận này nọ rồi post bài lên là e liều đó
    Đồng cảm với bác! Thật không thể chịu nổi mấy cái người này, sướng thì sướng 1 mình đi, đăng cảm nhầnnày nọ làm gì để nguời khác khó chịu hehe :v khi nào bác liều cần đồng mình bác ới em! E liều tới cùng luôn :v

Các bác liều đi... dối vợ ngoại tình với em 2 lạng này đi.

Trích dẫn Gửi bởi Hà Nghĩ
    Vì sao tôi yêu Blackberry?
    Mỗi người đều có một tình yêu, sở thích, đam mê của mình. Nhưng vẫn có những người cứ ngỡ rằng mình đã yêu, thích và đam mê thực sự để rồi sau đó lại chán ngấy, hoặc là vẫn cố bảo thủ cho niềm đam mê của mình. Nói như vậy thì có vẻ nó hơi rộng lớn. Nhưng nếu đi vào cụ thể về một tình yêu, sở thích, đam mê một chiếc Smatphone, thì liệu mới ai khẳng định được vì sao mình lại đặt cho nó một tình yêu, sở thích, đam mê đến thế. Nếu bạn yêu sở thích, đam mê một chiếc Smatphone của Aldroi thì vì cái gì? vì nhiều trò chơi, hay vì thiết kế, cấu hình cao?,... những thứ đó để cạnh tranh nhau thì nó thay đổi từng ngày. Khi nó đã ra một mẫu mới với cấu hình cao hơn, đẹp hơn thì liệu bạn còn đoái hoài đến chiếc Smatphone cũ kia nữa không?. Tôi giám đảm bảo là không, bởi chiếc Smatphone mới đã đáp ứng hết tất cả những gì bạn cần. Còn nếu bạn có sở thích một dòng điện thoại khác là Blackberry thì sẽ thế nào? khi bạn có một chiếc điện thoại mới liệu bạn có còn tìm thấy giá trị gì từ con điện thoại cũ Blackberry bạn đã dùng nữa hay không?. Tôi tin chắc rằng là có, 99, z10, z30 hay PP,... đều có những giá trị riêng của nó. Bạn luôn có một cảm giác muốn được sở hữu 1 chiếc điện thoại Blackberry mới nhưng vẫn không muốn rời con Backberry cũ. Tôi đã từng so sánh con Z10 của tôi với những chiếc điện thoại khác, mặt dù những chiếc điện thoại kia nó có những thứ giải trí vui mắt nhưng những thứ đó không thể cãm dỗ ợưc tôi; xét đến cùng tôi vẫn cảm nhận được cái chất và giá trị đích thực của Z10 và tôi chợt nhận ra rằng: Chỉ có Blackberry mới phù hợp với công việc và "đẳng cấp của tôi"!.
    xài Android bao năm nay mà thấy thiếu cái gì đó của Blackberry. Đó là tình yêu

Trích dẫn Gửi bởi Phuongbase
    Bác same tuổi em, rất ham hố cơ em passport này cơ mà không quá vội như thời ra Z10 và Q10 nữa, để rổ rá ổn định tí nữa mới rước => chắc do già nên kiềm chế tốt hơn năm ngoái
    mình thì điên tới mức phải F5 cái shopblackberry webpage every 5 minutes để xem nó instock chưa hoặc là xem đi xem lại video cho đỡ ghiền. Hixxx. T a căm thù ngươi dâu đen

Guest
    Chờ ngày về với cái giá mà sao lâu thế ~X(~X(~X(

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sircoco
    Đề nghị dừng mọi chuyên đề về bb pp, thật hết chịu nổi rồi. Các bác mà còn cảm nhận này nọ rồi post bài lên là e liều đó
    Anh liều phát xem nào )

Trang 11 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:37 PM
  2. Có nên chia tay Blackberry Passport?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 09:13 AM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 06:46 PM
  4. Chia sẻ hình ảnh BlackBerry Rapid Charging Pod (đế sạc nhanh 2x) cho Playbook
    Bởi hoanghoang33888 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-08-2012, 12:48 AM
  5. Tạo nhanh link chia sẻ file sẵn có trong máy ngay trên BlackBerry
    Bởi mypham0602 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-06-2011, 09:27 PM