Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 180
    Trích dẫn Gửi bởi Smokey_Bear
    Dạ vâng đúng rồi bác ạ. Em mới dùng nên chưa biết rõ. Bên em dùng POP3 nên y chang bác nói.
    Nó khiến e khổ quá vì liên lạc mail bằng cả BlackBerry lẫn máy tính mà lại cần lưu email báo cáo gửi đi.
    Chân thành cảm ơn bác nhiều.
    Trên máy tính bạn cũng cài đặt dùng Exchange ActiveSync đi, sẽ đồng bộ hoàn toàn với BB10 luôn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Trên máy tính bạn cũng cài đặt dùng Exchange ActiveSync đi, sẽ đồng bộ hoàn toàn với BB10 luôn
    Vâng em cảm ơn bác. Để em google xem cách làm chứ mấy khoản này em mới dùng nên mù tịt . Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Vâng em cảm ơn bác. Để em google xem cách làm chứ mấy khoản này em mới dùng nên mù tịt . Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

Minh hoi ngu ty.bac nao huong dan em cai mail voi.con z10 cua em nhan mail cham lam.mat ca 30 phut ay

Trích dẫn Gửi bởi tranthanhvu
    Minh hoi ngu ty.bac nao huong dan em cai mail voi.con z10 cua em nhan mail cham lam.mat ca 30 phut ay
    Bác thử vào Setup email rồi chọn tài khoản nào dó rồi bật cái chế độ này lên thì khi nào có email nó sẽ báo về ngay. Thêm nhiều bác đăng ký bb trong phần setup

Gửi từ Z30 của tôi

Mình ngày nhận mail rất nhiều và mail thường có file đính kèm nặng, vậy nếu dùng 3G mà cập nhật mail thì tốn xiền lắm, có cách nào tắt tự động cập nhật mail ko

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phien1986
    Mình ngày nhận mail rất nhiều và mail thường có file đính kèm nặng, vậy nếu dùng 3G mà cập nhật mail thì tốn xiền lắm, có cách nào tắt tự động cập nhật mail ko
    Mặc định nhận mail nó không tải về file đính kèm mà bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mặc định nhận mail nó không tải về file đính kèm mà bạn
    Bác cho e hỏi tại sao thỉnh thoảng cái cảm ứng bàn phím trên passport lại ko dc khi chuyển qua lại giữa các cửa sổ bên ngoài, ko biết có đụng vào gì ko nữa.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phien1986
    Bác cho e hỏi tại sao thỉnh thoảng cái cảm ứng bàn phím trên passport lại ko dc khi chuyển qua lại giữa các cửa sổ bên ngoài, ko biết có đụng vào gì ko nữa.
    Uh, cái đó thỉnh thoảng nó bị đơ đơ như vậy, mình ít khi dùng vì thường vuốt trên màn hình

Em muốn quản lý email theo cả folder. Có các nào ko các bác?

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 20-04-2016, 12:04 PM
  2. Android Email - Quản lý Email trên BlackBerry PlayBook OS 2
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-07-2015, 10:10 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 27-07-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 06:02 AM
  5. Compose Email - Phần mềm giúp bạn soạn thảo Email nhanh hơn và tiện hơn trên PlayBook
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-2012, 02:56 PM